Yale mamilioni ya dola ya kuonyesha nia njema ya Barrick yameishia wapi?

The Farmer

JF-Expert Member
Jan 7, 2009
1,660
2,000
Wakuu naomba kuulizia yale mamilioni ya dola yaliyoahidiwa na Barrick ya kuonesha nia njema kwenye mazungumzo ya makinikia yamefikia wapi? Maana tunataka kusahaulishwa as if haikutamkwa hadharani! Au ni changa la macho? Au tumepigwa ahadi hewa? Hii itakuwa aibu sana maana mkuu aliisisitizia kuwa isicheleweshwe!
Mkuu umesahau ndege yetu iliyozuiliwa Canada.....Waziri Mkuu alienda lakini karudi kinyemela sasa hivi anapamba na "bodi ya korosho" na semi-trailer zilizopo bandarini.
 

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Aug 2, 2016
23,314
2,000
Wakuu naomba kuulizia yale mamilioni ya dola yaliyoahidiwa na Barrick ya kuonesha nia njema kwenye mazungumzo ya makinikia yamefikia wapi? Maana tunataka kusahaulishwa as if haikutamkwa hadharani! Au ni changa la macho? Au tumepigwa ahadi hewa? Hii itakuwa aibu sana maana mkuu aliisisitizia kuwa isicheleweshwe!
Ulitaka hayo mabilioni yawekwe kwenye akaunti yako?
 

JustDoItNow

JF-Expert Member
Dec 3, 2013
2,970
2,000
Wakuu naomba kuulizia yale mamilioni ya dola yaliyoahidiwa na Barrick ya kuonesha nia njema kwenye mazungumzo ya makinikia yamefikia wapi? Maana tunataka kusahaulishwa as if haikutamkwa hadharani! Au ni changa la macho? Au tumepigwa ahadi hewa? Hii itakuwa aibu sana maana mkuu aliisisitizia kuwa isicheleweshwe!
kama ulitaka taarifa kamili ungeuliza sehemu inayostahili. Kwani wadau wa JF ndo walikuahidi? kamuulize aliyesema. Huo ni unafiki na umbeya. We si mtoto wa kiume? sa mbona unakuwa na unafiki wa kike?
 

kishu1

JF-Expert Member
Sep 14, 2017
204
250
Wakuu naomba kuulizia yale mamilioni ya dola yaliyoahidiwa na Barrick ya kuonesha nia njema kwenye mazungumzo ya makinikia yamefikia wapi? Maana tunataka kusahaulishwa as if haikutamkwa hadharani! Au ni changa la macho? Au tumepigwa ahadi hewa? Hii itakuwa aibu sana maana mkuu aliisisitizia kuwa isicheleweshwe!
Wew ni mchochezi na si mzarendo hata kidogo badilik Kuwa mzarendo wa ukweli
 

boaz mwalwayo

JF-Expert Member
Jan 27, 2015
5,770
2,000
Mkuu acha uchochezi mbona we sio mzalendo hawamu ya Tano inataka wazalendo ata yale makinikia yaliyojaa kwenye makontena nitarudi bandarini na kujifanya sijui mwenyenayo huku nikiwa na camera na waandishi wa habari kama zile gari na vichwa vya treni
 

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
6,952
2,000
Ulitaka hayo mabilioni yawekwe kwenye akaunti yako?
Tulitangaziwa hadharani kuwa yanakuja tuna haki ya kuhoji kama yamekuja! Kama ni siri kwa nini walitutangazia hadharani! Kama mliingizwa mkenge kwenye mazungumzo msione haya kusema! Kuna dalili zote za kuingizwa mjini hapa!
 

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
6,952
2,000
kama ulitaka taarifa kamili ungeuliza sehemu inayostahili. Kwani wadau wa JF ndo walikuahidi? kamuulize aliyesema. Huo ni unafiki na umbeya. We si mtoto wa kiume? sa mbona unakuwa na unafiki wa kike?
Hii ni social media kwa taarifa yako! Kila mmoja hupita hapa wakiwemo washiriki wa mazungumzo ya makinikia! Na hayo mamilioni ya nia njema yalianikwa hapa pia!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom