Yale 'malori' ya jk yakiyosomba watu haya hapa-jk in mtwara... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yale 'malori' ya jk yakiyosomba watu haya hapa-jk in mtwara...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sizinga, Oct 17, 2010.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    JK wakati akiwa Mtwara aliahidi kuwa Mtwara patakuwa kitovu kikubwa cha viwanda, ameahidi atajenga kiwanda kikubwa cha mbolea na cement chenye uwezo wa kutoa tani milioni 5 kila mwaka...
    Kaahidi kiwanda cha Makaratasi chenye wawekezaji wa Kijapan,na kuna mpango wa kuotesha miti mingi ya makaratasi hapa Mtwara.
    Katenga Shiling bil. 31 kwa ajili ya mradi wa maji
    Kaahidi bei ya korosho kwa kilo ni shiling 1700 .
    Gonga hapa kujionea mwenyewe.
     
  2. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    DUHH! Mkuru anatoa mpaka ahadi alizota wakati mwanangu anazaliwa na ana miaka mitano sasa. Hivi kiwanda cha Mtwara cha simenti hakijajengwa hadi leo?? na hicho cha karatasi za mikarartusi nacho bado tu ????/ Mkuru aangalie diary yake maana aliahidi haya uchaguzi uliopita na leo anarudia tena!!!!! mweeeeee
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,488
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    Jk kachanganyikiwa
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hatukatai ahadi zake lakini zimejaa uongo uliokithiri.
    nyerere alisema kwamba anayekudanganya amekudharau.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,363
    Likes Received: 11,150
    Trophy Points: 280
    keshadata
    hadi mtu mzima anapoteza memory ila anajua wengi wanafuata upepo
     
  6. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 2,043
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Angesema hivi; kwa kuwa CHADEMA inakusudia kuhakikisha wazazi hawalipii elimu tena, wakazi wa Mtwara watapata fursa kusomesha watoto ambao watawezeshwa kuelimika na hatimaye kuwa wataalam, na wengine kuajiliwa kama wafanyakazi katika viwanda vya mbolea na sementi vitakvyoanzishwa na wajapani wa wawekezaji engine ndani ya miaka 10 ijayo ambapo mpango huu utakuwa umezinduliwa.
     
  7. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,588
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    khe!mbona suala la kiwanda cha mbolea mtwara ni la siku nyingi:,vipi leo iwe ahadi yake kwenye kampeni?
     
  8. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,297
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hana diary muungwana, he does not mean what he is promising, kesha sahau first law of liars don't forget
     
  9. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,147
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kama CCM wanajua kuna maeneo watu hawatakuja wangefanyaje, mbinu moja wapo ni hiyo wape usafiri bure kwa kwenda na kurudi mkutanoni. Naamini hata vyama vingine vikubwa kama Chadema na Cuf pia kuna baadhi ya maeneo hufanya hivyo. Ndo mambo ya siasa
     
Loading...