Yako wapi mabilioni ya jk? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yako wapi mabilioni ya jk?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by segwanga, Oct 30, 2011.

  1. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,790
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nimefikìria nikakosa jibu hivi mabilioni yajulikanayo kama mabilion ya jk,yanafanya nn? au ndi tumepigwa changa na macho
     
  2. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 437
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mjomba yale mabilion yalikuwa kwa ajili ya Riz1 na washirika wake we kaa hapohapo uone kama utaziona.
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    ​unaulizia leeeeeeeeeoooo.......................ulikua wapy ndugu??????????
     
  4. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,790
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nimeuliza leo maana hakuna tathmini yoyote wala maelezo yoyote kuhusu hzo pesa zetu zilizopewa jina la mtu mmoja tangu aliporudi magogoni kwa ungwe ya pili.Maisha yanazidi kuwa ndivyo sivyo ndo maana naulizia pesa zetu.
     
  5. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2016
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 10,752
    Likes Received: 6,707
    Trophy Points: 280
    Yalielekezwa wapi?
     
Loading...