Yako wapi mabasi yaliyotumika kuwabeba 'watuhumiwa wa EPA'?


personation

personation

Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
23
Likes
0
Points
3
personation

personation

Member
Joined Sep 19, 2011
23 0 3
tumekuwa tukiona wakati wa mchakato wa sala zima la kesi za EPA, kulikuwa na mabasi yanayowaleta watuhumiwa, lakini sikuhizi hatuyaoni wadau tusaidiane kujua yalipo kwasababu huu ni unyanyapaaji kwa wafungwa wa hali y chini
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,922
Likes
328
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,922 328 180
Ndugu yangu hii ni tz, dawa ni kuingia msituni ili kutengeneza heshima na adabu.
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
Ukute magereza wameshayaua c unajua tena utunzaji wa vitu au washayabadilishia matumizi
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
yale yalikua ni kwaajili ya watuhumiwa waufisadi tu,wengine panda kalandinga...............AISEEEH
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,074
Likes
9,333
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,074 9,333 280
nafikili amfuta yamekuwa tatizo.mia
 
gimmy's

gimmy's

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
2,458
Likes
1,211
Points
280
gimmy's

gimmy's

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
2,458 1,211 280
tumekuwa tukiona wakati wa mchakato wa sala zima la kesi za EPA, kulikuwa na mabasi yanayowaleta watuhumiwa, lakini sikuhizi hatuyaoni wadau tusaidiane kujua yalipo kwasababu huu ni unyanyapaaji kwa wafungwa wa hali y chini
Ni imani yangu mabasi haya bado yapo kwani mara ya mwisho niliyaona mwezi wa saba mwaka huu yakibeba wafungwa licha yakua sikufaham ni wafungwa wamakosa gani.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,498
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,498 280
inawezekana hayapo kila mahali. ila kama ni yale mabasi-mkate ya kijani bado yapo na yanapeleka mahabusu mahakamani.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Yapo ila haujabahatika kukutana nayo.
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
1
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 1 0
Ndugu yangu hii ni tz, dawa ni kuingia msituni ili kutengeneza heshima na adabu.
Misitu wakati yote imemalizwa kwa kutengeneza mkaa sasa hiyo misitu gani unayoongelea? Acha upumbavu wewe.
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
1
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 1 0
tumekuwa tukiona wakati wa mchakato wa sala zima la kesi za EPA, kulikuwa na mabasi yanayowaleta watuhumiwa, lakini sikuhizi hatuyaoni wadau tusaidiane kujua yalipo kwasababu huu ni unyanyapaaji kwa wafungwa wa hali y chini
We tatizo lako ni Basi au kesi ya EPA?
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Vyote kwanini wasikie kuna kuwapeleka vigogo maabu wayanunue afu kesi zilipoisha wayataifishe? Baada ya hapo tujue masuala ya kesi
 

Forum statistics

Threads 1,215,088
Members 463,007
Posts 28,535,288