Yahya Mohamed na 'Songombingo' kwa Dr Ulimboka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yahya Mohamed na 'Songombingo' kwa Dr Ulimboka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lwesye, Oct 11, 2012.

  1. L

    Lwesye JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 5,297
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Yahya Mohamed, wewe ni memba hapa JF naomba unipe jibu:

    Hivi ni kweli Waandishi wa habari waache kumwandika DR Ulimboka kwa sababu wanampa kichwa na wananchi wamechoka habari zake?
    Je, ni kweli madaktari wanamuona Dr Ulimboka anafanya nchi isitawalike na wanamuona ni mchochezi?
    Je, uliyosema leo kwenye kipindi cha tuongee asubuhi baada ya kusoma gazeti mtaandaoni la the Citizen, wananchi wamechoka kusikia habari za Dr Ulimboka?
    Je, Yahaya wewe ni mwandishi mwanaharakati unafuatilia habari mpaka upate jibu na kuwahabarisha wananchi au wewe una masilahi binafsi?
    Je, Yahaya umefanya haki kuwazodoa waandishi wenzako kwamba wanamwendekeza na kumukweza Dr Ulimboka?

    Leo umenisikitisha sana, I am one of you fans but I have been deeply disappointed with your today's comments. I think you used a very wrong platform.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mkuu Lwesye, Siku hizi kuna kitabia fulani ..kwamba mtazamo wa mtu mmoja(however how powerful, famous, or insignificant in the society he/she might be) kuchukulia "mawazo" yake ndio mtazamo wa wananchi "wote".

    Na mara nyingi ni kwa watangazaji a Runinga na Redio.
    BADILIKENI.
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,322
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Nadhani ungetumia PM!
     
  4. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 903
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 60
    Kweli kabisa,hawa watangazaji wa runinga na radio na baadhi ya waandishi wa habari wa magazeti wanapenda sana kulazimisha jamii ichukue misimamo yao na iwe ya jamii nzima.wanalazimisha wanajamii waamini na kufuata imani zao na misimamo yao.hii kwa kweli ni trend mbaya sana kwa wanahabari wetu.wabadilike haraka
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    Mtu akisha itwa Yahya anakuwa hana tofauti na sheikh magirini, Yahya Hussein
     
  6. a

    artorius JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama vuvuzela kibonde wa clouds
     
  7. n

    nemasisi JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 1,826
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    comment za namna hii hazisaidii, fikra nzuri ni kusema kile unachodhani alipaswa kufanya..yahya has been one of gud journalist kwa mtizamo wangu japo nakubali kwamba kama amesema hivyo atkuwa amekosea, anyway tu binadamu ni kawaida kukosea
     
  8. n

    ngonani JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 1,270
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Kama uligundua,Paul Mabuga alimuona mwenzake anaenda offline akakatiza na kuweka sinema ya baba wa Taifa na baadae kibonzo,Yahaya Hussein uwa ana busara na ni kati ya watangazaji ninao waheshimu,ila inabidi akubali kuwa alipotoka kuanza kuelezea hisia zake binafsi huku akiwakilisha jamii ''watu wamechoka kusikia habari za Dr Ulimboka" angesema mimi nimechoka kusikia habari za Dr Ulimboka,kwani nina uhakika lile alilolisema hajawahi kulifanyia utafiti wowote na haliwakilishi mawazo ya jamii.Kwa stahili hii kuna siku anaweza kusema watu wamechoka kusikia habari za Marehemu Mwangosi
     
  9. Mr Dhaifu

    Mr Dhaifu JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 766
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kati ya watangazaji walio makini na neutral Yahya ni mmoja wao nafikiri hapo alipotoka tu akubali niugwana then gurudumu la utangazaji liendelee
     
  10. L

    Lwesye JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 5,297
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Yahaya sijui kapatwa na nini leo ni mtangazaji makini mno,akiwa kwenye kipindi wengi wetu tunapenda tusikose kipindi chake lakini leo kafanya maoni yake eti yawe ndio reality,anasema basi inatosha hakuna sababu ya kureport habari za Dr Ulimboka waandishi wakireport watafanya nchi isitawalike ,hivi kweli yahya anajua kabisa utata wa Mkenya kuwa ndio muuaji,Tume ya KOVA kugeuka bubu bado anahitimisha kuwa wananchi tumechoka kupata ukweli kuhusu Dr Ulimboka
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Ni mawazo yake na sio ya star tv hata na wewe ni mawazo yako ya kumuanzishia sredi lkn ingekuwa mimi ningem-PM! Tukubaliane ktk kutokukubaliana
     
  12. L

    Lwesye JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 5,297
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa Ngonani Paul Mabuga alimwangalia Yahaya Kwa mshangao akapotezea lakini tayari tukamsoma Yahaya na bado tunajiuliza je hii ndio sura halisi ya Yahaya au amepitiwa tuu,Manake kituo chao cha Star TV kinakuja vizuri sana ,je wanataka kuingia kwenye propaganda ,manake nimeskia Faraji Mwegoha akiwa Dodoma anawasemea wananchi wa Dodoma eti ni watu wenye busara wanafikiri kabla ya kutenda hawana ushabiki na jaziba za kisiasa hawaandamani kwani maandamano ni ujinga nakadhalika nakadharika hembu tuwape wiki tuone kama hawa hawatakuwa TBCCM-B na ikiwa hivyo basi watajiungasha kama gunia
     
  13. L

    Lwesye JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 5,297
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ningeweza kumPM kama unavyoshauri hiyo pia ni njia moja wapo lakini kuanzisha thread nimepanua mjadala kwa sababu maoni yake aliyatoa kwenye chombo kinachoonekana Tanzania nzima,Mimi naishi Dar es salaam ,lakini sasa nipo Newala kikazi na nimeangalia Star Tv na KUmsikia Yahaya akisema hayo,ndio maana nikaliweka hapa kwa sababu ni memba mwenzetu hapa alijizolea heshima kubwa
     
  14. ABEDNEGO CHARLES

    ABEDNEGO CHARLES JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Bw Yahaya jitathmini upya. Unaweza kuwa on your way down the hill
     
  15. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,931
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    mtandao@work.
     
  16. Yahya Mohamed

    Yahya Mohamed Verified User

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Salaam Wakuu,

    Hatua ya kuanzisha thread si mbaya, kama mnaweza kunisifia publicly si vibaya pia kunikosoa publicly. Yalikuwa maoni binafsi na hayakulenga kumdhihaki mwanahabari yeyote, ama kuufunga mjadala juu ya Dr.Ulimboka kwani si jukumu langu wala sina dhamana hiyo.

    Inawezekana kabisa kuna kupishana katika mawazo juu ya jambo fulani, hakumaanishi mtandao wala kumtumikia mtu yeyote kwa manufaa binafsi.

    Napenda kutambua na kuheshimu kupishana huko katika fikra, lakini pia kuomba radhi sana kama matamshi yangu yamekwaza harakati muhimu katika sakata hili.

    Maangalizo na Ushauri umezingatiwa.

    Ahsanteni Wanajamvi


    Yahya M
     
  17. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tunahitaji watu kama wewe(Yahya Mohamed) wenye kutambua na kujirekebisha katika pale mtu anapojikwaa.

    I am one of your fans na katika hili uko sahihi just be careful next time uweke msisitizo kwa jambo kuwa haya ni maobi binafsi kulingana na nafasi KUBWA uliyonayo katika jamii(kama mwanahabari), otherwise itachukuliwa kuwa ni TABIA YAKO(and at times tabia ya wanahabari).

    Kazi njema.
     
  18. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 917
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mkuu Nimpenda sana sehemu hiii...Safi sana umejizolewa watazamaji 1000 zaidi kwa kuandika haya
     
  19. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,275
    Likes Received: 1,980
    Trophy Points: 280
    Safi sana Yahya Mohamed wote wamekusoma kwa kuja kuomba radhi kwa wale uliowakwaza.
     
  20. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,571
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Umetupa faraja mwanaJF mwenzetu kwa hekima na busara zako!
     
Loading...