YAH: mwenye pingamizi la ndoa kati ya mr mkiva/preety


Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
mkiva mie kiroho swafi.ndoa ifungwe tu
 
Last edited by a moderator:
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2006
Messages
1,846
Likes
13
Points
135
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2006
1,846 13 135
Ila mkiva wewe kigeugeu kule piieem si ulinihaidi ndoa??sasa umenikimbia kisa Preety?haya kabla haujafunga hiyo ndoa tafuta wa kuziba pengo uliloliacha wazi tafadhali..
mkiva nipatie hii fursa tafadhali nizipe jili pengo uliloliacha wazi
 
Last edited by a moderator:
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,806
Likes
16,605
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,806 16,605 280
Unajua kuwa mkwe wa mwenyekiti a.k.a FASTJET wa CC kuna raha yake....

cc.... Baba V
Kumbe eeh...haya kazi kwako sasa
 
Last edited by a moderator:
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
16,253
Likes
15,424
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
16,253 15,424 280
Last edited by a moderator:
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,842
Likes
5,771
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,842 5,771 280
hongera zenu wapendanao
 
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
8,448
Likes
534
Points
280
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
8,448 534 280
Bila Erickb52 kutia sahihi ndoa haitofungwa kwani yeye ndiye mwenyekiti wa mahusiano humu. Baba V alishastaafishwa kwa manufaa ya umma.
Erickb52 please allow them to marry each other pleaseeee
 
Last edited by a moderator:
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
8,448
Likes
534
Points
280
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
8,448 534 280
Baba V !
Hebu fungisha hii ndoa !
Mimi Judgement ni mmoja wa wadhamini wa Mhe. mkiva .
So napendekeza ndoa hii iandikishwe , kwani sioni sababu za kimsingi zinazoondoa vigezo vya kikanuni isifungwe .
Nakubaliana na wewe kabisaaaa..
Wafungishwe ndoa tupunguze uzinzi
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,272,913
Members 490,207
Posts 30,464,355