YAH: mwenye pingamizi la ndoa kati ya mr mkiva/preety


Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,501
Likes
232
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,501 232 160
Mkuu Arushaone kwani Baba V alimtokea bibi yako Lady Doctor nini? maana naona unampumulia hapa kwa hapa
Huyu dogo hana amani kabisa nikiwa around, hana cha zaidi kinachomsumbua zaidi ya uroho wa madaraka, ameshawahi organize njama za mapinduzi dhidi yangu zaidi ya mara sita amefeli, Ila hapo umenipa wazo, akiendelea nambebea mkewe... ili kama mbwai iwe mbwai kweli.
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 80 145
Huyu dogo hana amani kabisa nikiwa around, hana cha zaidi kinachomsumbua zaidi ya uroho wa madaraka, ameshawahi organize njama za mapinduzi dhidi yangu zaidi ya mara sita amefeli, Ila hapo umenipa wazo, akiendelea nambebea mkewe... ili kama mbwai iwe mbwai kweli.
cc
Arushaone
Lady doctor
 
Last edited by a moderator:
YNNAH

YNNAH

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
1,680
Likes
69
Points
145
YNNAH

YNNAH

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
1,680 69 145
Ila mkiva wewe kigeugeu kule piieem si ulinihaidi ndoa??sasa umenikimbia kisa Preety?haya kabla haujafunga hiyo ndoa tafuta wa kuziba pengo uliloliacha wazi tafadhali..
Maneno hayo mkiva
 
Last edited by a moderator:
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,907
Likes
5,269
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,907 5,269 280
hii ndoa nina, nina.....
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 80 145
My dear amu, we unauweza ukewenza!
Swali unalomuuliza mwenzio ndiyo namie nataka nikuulize hilohilo! Kwani kufuatia majukumu yako ya ubussy kazini kwako , na safari zako za kikazi kuongezeka . Nimefikiria nikushauri waonaje utafutiwe msaidizi?
Au utamudu % 100 kotekote mimi na ofisi ?
 
Last edited by a moderator:
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,213
Likes
2,352
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,213 2,352 280
Huyu dogo hana amani kabisa nikiwa around, hana cha zaidi kinachomsumbua zaidi ya uroho wa madaraka, ameshawahi organize njama za mapinduzi dhidi yangu zaidi ya mara sita amefeli, Ila hapo umenipa wazo, akiendelea nambebea mkewe... ili kama mbwai iwe mbwai kweli.
cc: Arushaone and Lady doctor
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,794
Likes
16,563
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,794 16,563 280
Jamani ee...hii ndoa ninapingamizi nayo ila kuna mtu anantishia nisiseme sababu za kupinga. Ngoja niikubali tu kishingo upande nisije nikarestiwa in peac mapema hii.
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 80 145
Jamani ee...hii ndoa ninapingamizi nayo ila kuna mtu anantishia nisiseme sababu za kupinga. Ngoja niikubali tu kishingo upande nisije nikarestiwa in peac mapema hii.
Mbona umechelewa?
Ndoa ishabarikiwa!
Maharusi saahizi wanatekenyana tu maeneo yatekenyekao.
 
YNNAH

YNNAH

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
1,680
Likes
69
Points
145
YNNAH

YNNAH

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
1,680 69 145
Swali unalomuuliza mwenzio ndiyo namie nataka nikuulize hilohilo! Kwani kufuatia majukumu yako ya ubussy kazini kwako , na safari zako za kikazi kuongezeka . Nimefikiria nikushauri waonaje utafutiwe msaidizi?
Au utamudu % 100 kotekote mimi na ofisi ?
Umemtamani nani kwani humu ndani? Au unamuonea wivu mswati Arushaone?
 
Last edited by a moderator:
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 80 145
Umemtamani nani kwani humu ndani? Au unamuonea wivu mswati Arushaone?
Issue siyo kutamani !
Issue ni kukulinda wewe staki uje uzeeke kabla ya wakati kwa majukumu .
Afu ishu nyingine si ni Sunnah ?
Au huipendi Sunnah hii ?
Yote kwa yote that's your protection .
 
Last edited by a moderator:
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,903
Likes
4,081
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,903 4,081 280
Last edited by a moderator:
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,903
Likes
4,081
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,903 4,081 280
Last edited by a moderator:
YNNAH

YNNAH

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
1,680
Likes
69
Points
145
YNNAH

YNNAH

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
1,680 69 145
Issue siyo kutamani !
Issue ni kukulinda wewe staki uje uzeeke kabla ya wakati kwa majukumu .
Afu ishu nyingine si ni Sunnah ?
Au huipendi Sunnah hii ?
Yote kwa yote that's your protection .
kwa hiyo huyo ajae yeye hatakuwa na majukumu mengine, kazi yake ni moja tu???
 

Forum statistics

Threads 1,264,007
Members 486,156
Posts 30,169,982