YAH: mwenye pingamizi la ndoa kati ya mr mkiva/preety


mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,098
Likes
103
Points
145
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,098 103 145
Ndugu wana cc poleni na majukumu ya ujenzi wa taifa.kichwa cha habari kimejitosheleza.lakini naomba kutoa muhtasar kuhusiana na ndoa kati yangu mimi mkiva na mchumba wangu preety.mimi na preety tumefikia maamuzi tunayoona ni stahki ya kuish kama mke na mume.na wote kati yetu hakuna ambaye ameshawah kutumikia ndoa humu ndani wala kupewa talaka.hivyo basi kwa mujibu wa sheria za jf na cc tunahsi tunavyo vigezo vyote vya kuifanya ndoa yetu kua halali.hivyo basi kufuatia sheria za utawala huu tunaomba kupata baraka za wadau wote wa jf hufanikisha zoezi hili.ila kwa yule mwenye pingamizi ni haki yake na hii ndio frusa yake.natangulisha shukran zetu.naomba kuwasilisha.

Cc baba v

cc ruttashobollwa

cc valentine
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,121
Likes
4,489
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,121 4,489 280
ngoja nikusaidie kuwaita Baba V hebu njoo kwanza uithibitishe hii ndoa Ruttashobolwa 'Valentina' Chocs mwallu charminglady kiwatengu Mokoyo King'asti n.k.kama mnamadukuduku njooni muyato hapa kabla ndoa haijafungwa.
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,662
Likes
1,189
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,662 1,189 280
Bila Erickb52 kutia sahihi ndoa haitofungwa kwani yeye ndiye mwenyekiti wa mahusiano humu. Baba V alishastaafishwa kwa manufaa ya umma.
 
Last edited by a moderator:
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,707
Likes
14,090
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,707 14,090 280
Ila mkiva wewe kigeugeu kule piieem si ulinihaidi ndoa??sasa umenikimbia kisa Preety?haya kabla haujafunga hiyo ndoa tafuta wa kuziba pengo uliloliacha wazi tafadhali..
 
Last edited by a moderator:
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,213
Likes
2,351
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,213 2,351 280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,213
Likes
2,351
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,213 2,351 280
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
8,216
Likes
214
Points
160
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
8,216 214 160
Last edited by a moderator:
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,062
Likes
8,285
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,062 8,285 280
kwako mkiva mimi cna pingimizi nimeifurahi mumeikimbia zinaa.Afu hata ukiwa una mke si mbaya ongeza mke wa pili wanaume nyie mpo wachache.Ukewenza mzuri ukiona mwanaume wa peke yako stuka ujue huyo unmarketable.
 
Last edited by a moderator:
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
433
Likes
1
Points
35
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
433 1 35
Ila mkiva wewe kigeugeu kule piieem si ulinihaidi ndoa??sasa umenikimbia kisa Preety?haya kabla haujafunga hiyo ndoa tafuta wa kuziba pengo uliloliacha wazi tafadhali..
Whaaaat? Alikuambia nn eti?
 
Last edited by a moderator:
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
433
Likes
1
Points
35
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
433 1 35
kwako mkiva mimi cna pingimizi nimeifurahi mumeikimbia zinaa.Afu hata ukiwa una mke si mbaya ongeza mke wa pili wanaume nyie mpo wachache.Ukewenza mzuri ukiona mwanaume wa peke yako stuka ujue huyo unmarketable.
Plz plz plz mkiva siruhusu mke wa pili mie
 
Last edited by a moderator:
MZEE WA ROCK

MZEE WA ROCK

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
623
Likes
2
Points
35
Age
66
MZEE WA ROCK

MZEE WA ROCK

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
623 2 35
nina shaka na Valentina KM AMEKOLIFAI KUINGIA KTK UTHIBITISAJI WA NDOA HUMU NDANI AU NI VIGEZO VP VINATUMIKA?
 
Last edited by a moderator:
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 80 145
Baba V !
Hebu fungisha hii ndoa !
Mimi Judgement ni mmoja wa wadhamini wa Mhe. mkiva .
So napendekeza ndoa hii iandikishwe , kwani sioni sababu za kimsingi zinazoondoa vigezo vya kikanuni isifungwe .
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,504
Likes
224
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,504 224 160
Ndugu wana cc poleni na majukumu ya ujenzi wa taifa.kichwa cha habari kimejitosheleza.lakini naomba kutoa muhtasar kuhusiana na ndoa kati yangu mimi mkiva na mchumba wangu preety.mimi na preety tumefikia maamuzi tunayoona ni stahki ya kuish kama mke na mume.na wote kati yetu hakuna ambaye ameshawah kutumikia ndoa humu ndani wala kupewa talaka.hivyo basi kwa mujibu wa sheria za jf na cc tunahsi tunavyo vigezo vyote vya kuifanya ndoa yetu kua halali.hivyo basi kufuatia sheria za utawala huu tunaomba kupata baraka za wadau wote wa jf hufanikisha zoezi hili.ila kwa yule mwenye pingamizi ni haki yake na hii ndio frusa yake.natangulisha shukran zetu.naomba kuwasilisha.

Cc baba v

cc ruttashobollwa

cc valentine
Enendeni mkabanjuane na mkaijaze dunia, Kwa TAMKO hili mwenyekiti wenu nimeridhia ndoa yenu na imebarikiwa kwa mamlaka niliyonayo. Kila la heri katika kufunga mwaka.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,504
Likes
224
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,504 224 160
Baba V !
Hebu fungisha hii ndoa !
Mimi Judgement ni mmoja wa wadhamini wa Mhe. mkiva .
So napendekeza ndoa hii iandikishwe , kwani sioni sababu za kimsingi zinazoondoa vigezo vya kikanuni isifungwe .
imepitishwa hiyo haina ZENGWE. Mwenyekiti nimeipitisha kidijitali. mwaka mpya na mambo mapya.
 

Forum statistics

Threads 1,251,218
Members 481,615
Posts 29,762,962