Yaani ITV mkutano wote wa CHADEMA la maana kuripoti mliloliona ni kuhusu kuongeza aya kwenye wimbo mengine hamjayaona

NAWATAFUNA

JF-Expert Member
Nov 14, 2019
5,051
2,000
Sasa mlitaka ITV walipoti kitu gani kingine chenye manufaa kwa taifa kutoka kwenye mkutano wa wanyanyembe wa saccos ya Mbowe?
 

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Oct 20, 2014
7,139
2,000
Yaani taarifa ya habari ITV mlichoona cha maana kuripoti kutoka mkutano wa CHADEMA Ni kuhusu kuongeza aya ya tatu kwenye wimbo wa taifa, tena kwa kumuonesha jaji mtungi tu

Mengine yoote hamjaona ya maana bali Hilo moja tu! kweli?
Principle ya vyombo vya habari dunia nzime.........

”When a dog bites a man, its no news. When a man bites a dog thats BIIG NEWS”
 

Nafaka

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
2,919
2,000
Yaani taarifa ya habari ITV mlichoona cha maana kuripoti kutoka mkutano wa CHADEMA Ni kuhusu kuongeza aya ya tatu kwenye wimbo wa taifa, tena kwa kumuonesha jaji mtungi tu

Mengine yoote hamjaona ya maana bali Hilo moja tu! kweli?
Itabidi CHADEMA kama chama kijitahidi kianzishe TV station yake ili kuepusha haya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom