Ya zain kubadilika badilika mara kwa mara inaashiria nini...?


Mporipori

Mporipori

Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
45
Likes
0
Points
0
Mporipori

Mporipori

Member
Joined Nov 22, 2010
45 0 0
Salaam wana JF,
Nataka kujua juu ya kampuni hii ya simu;
Iliingia nchini kama Celtel, mwaka 2008 ikabadilika na kuwa zain nayo inasemekana baada ya kuuzwa, sasa hivi imebdilika na kuwa airtel baada ya kuuzwa tena kwa Bharti group ya huko india...
Kubadilika badilika huku kunamaanisha nini..? Mchango wenu wajumbe
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,840
Likes
5,433
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,840 5,433 280
salaam wana jf,
nataka kujua juu ya kampuni hii ya simu;
iliingia nchini kama celtel, mwaka 2008 ikabadilika na kuwa zain nayo inasemekana baada ya kuuzwa, sasa hivi imebdilika na kuwa airtel baada ya kuuzwa tena kwa bharti group ya huko india...
Kubadilika badilika huku kunamaanisha nini..? Mchango wenu wajumbe
ni sawa na mtu kuwa na daladala na baada ya muda akaamua kuiuza kwa sababu zake..........
 
Mporipori

Mporipori

Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
45
Likes
0
Points
0
Mporipori

Mporipori

Member
Joined Nov 22, 2010
45 0 0
But kwa nini alwayz hii inatokea ndani ya miaka mitano, na tunajua kwa sera ya kuvutia wawekezaji Tanzania; makampuni huwa yanapewa miaka mitano tax free operation?
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,671
Likes
33
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,671 33 0
Nadhani kwa kuwa wametuona tuko usingizini that's why wanatupiga mabao. Miaka 5 ikiisha wanajifanya wanauza kumbe ni wale wale wanajinoma tu na hiyo misamaha yenu ya kodi.....Mungu awape nini ni kula tu!!:hungry:
 
Mporipori

Mporipori

Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
45
Likes
0
Points
0
Mporipori

Mporipori

Member
Joined Nov 22, 2010
45 0 0
Na watakula kweli ukizingatia usingzi wa walinzi wetu (Viongozi) ni mkubwa sana., mpaka washtuke na kupitia upya policy zao mjukuu tayari atakuwa amekua babu...
Kwani huwa hawafikirii pocibility ya kutokea mambo kama haya before?
 
D

Discoverer

Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
58
Likes
0
Points
0
D

Discoverer

Member
Joined Jul 16, 2009
58 0 0
Kampuni bado ni Celtel, ndiyo iliyokuwa registered na mikataba yote inafanywa kwa jina hilo wala sio Zain au Airtel. Hizi ni brand tu!!!
Ni kweli imeuzwa ingawa sio TZ tu, ni kwa nchi zote 14 za Afrika na sio kama hata hizo nchi zina sheria za grace period ya miaka mitano kama sisi.
 

Forum statistics

Threads 1,237,967
Members 475,809
Posts 29,308,179