Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya Tunisia, Misri na sasa Libya yanaweza kufika Afrika Mashariki na Tanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmaroroi, Mar 29, 2011.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Maandamano ya Nchi za kiarabu na za Kaskazini mwa Afrika yanaweza kufika Afrika mashariki na Tanazania kutokana na kutoshamiri kwa demokrasia na uhuru wa maamuzi ya wananchi?Pamoja kuwepo kwa vyama vingi Afrika Mashariki lakini kuna ukiritimba wa uongozi kwa vyama tawala na kuna viashiria vya vyama hivyo kutokuwa tayari kuachia madaraka kwa vyama vingine na matokeo yake ni uchakachuaji wa matokeo.Je kwa chaguzi zijazo ambapo wananchi wa nchi hizi watakuwa wameelimika zaidi kunaweza kuwa na mabadiliko au maanadamano kama ya Misri, Tunisia na sasa Libya?
     
  2. h

    hubby Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We unaonaonaje?
     
Loading...