Ya nini malumbano....

RayB

JF-Expert Member
Nov 27, 2009
2,753
1,250
...ya nini manenoo, najiweka pembeni kuepudha msongamanoo...
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Apr 29, 2009
16,215
2,000
Jimwili la jamaa zito hilo, ingekuwa kamtu kama Teamo angelala hospitali miezi 4!
 

TzPride

JF-Expert Member
Nov 2, 2006
2,607
2,000
OOh Yes! Niliwahi kula kipondo hicho......kondoo dume noma, ukiinama linadhani unataka ugomvi....utapewa kichwa mapaka chini.
 

Kivumah

JF-Expert Member
Jan 7, 2008
2,429
2,000
.....washkaji walinambia kwamba demu ni kiruka njia, chezo lilipoanza.......
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom