• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Ya Mabina ni hasira za tokomeza ujangili

KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2012
Messages
2,088
Points
2,000
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2012
2,088 2,000
Wakuu,
Wananchi wanadai kitendo ambacha watumishi wa serikali walikuwa wanawafanyia wananchi bila hatua kuchukuliwa ndicho kilichowasababisha kuchukua maamuzi ya kumwua Mabina.
 
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2013
Messages
3,836
Points
1,500
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2013
3,836 1,500
Nchi imewashinda watawala hawa! Wamekuwa mzigo mkubwa kwetu sisi walala hoi. Vipi elimu? Je afya, namna gani maji? Alafu umeme je? Kilimo vipi? .....kila mtu pale ni mzigo! Ndugu wananchi, nani wa kututua mizigo hii? Hata baraza zima la mawaziri likivunjwa, mambo ni yaleyale....mizigo tu. Kiranja wao ndo hivyo, sasa hivi ni kama anayeishi nje ya nchi, na humu anafanya kupita tu! Mzigo mkubwa! Unafuu wetu utatoka wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,405,366
Members 531,983
Posts 34,484,627
Top