ya lacairo haya hapa aibuuuuuuu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ya lacairo haya hapa aibuuuuuuu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by komagi, Nov 6, 2010.

  1. k

    komagi Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado tunataka kipi zaidi
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Wewe ni mgeni humu jf ee?
     
  3. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,539
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
  4. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wewe mbONA watuna post za zamani ivi??? ujue unaonekana KILAZA
     
  5. k

    komagi Member

    #5
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mzushi alikuwa ananizingua ikabid nimchape nayo....huyo anajiita geniuos brain
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Kaka kwa ufupi ni kwamba hii ilishabanmdikwa hapa zamani kabla ya kuanza uchaguzi!
     
  7. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 6,146
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    Mhurumieni jamani!!
     
  8. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2010
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mambo ya kukurupuka hayo kila mtu kujidai ana data mmmhhh
     
  9. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siyo vibaya kuipost mara ya pili; hii itasaidia wale waliokuwa wanaelekeza shutuma kwa Dr, Slaa, wazielekeze kwa mwenzao aliyetoboa siri
     
  10. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,353
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Hii tulishaona ages nyuma!!!

    Jifunze kupitia mambo ya humu mkuu!!!

    PJ, amepata sheria za jamvi huyu? He/she seems very new!!
     
  11. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,348
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145

    Inasikitisha lakini sina mbavu kwa kicheko! Walichokuwa wakikibisha ni nini? Tena imeandikwa na mtu ASIYEJUA kutumia vizuri MS Word! Yaani imekaa shaghalabhaghala! Kawaida yao! Hii ni authentic kabisa! LOL
     
Loading...