Ya jana si ya leo


kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Messages
681
Likes
47
Points
45
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2009
681 47 45
Wana jf hata maisha ndivyo yalivyo kama ulifaidika jana tegemea mabadiliko ya aina yoyote aidha mazuri kuliko jana au mabaya. check hii attachment.
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,173
Likes
653
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,173 653 280
Duh... Lazima aliwe huyo... Nimeshaona Manyowa... Na waswahili husema... UKIONA MANYOYA UJUWE KALIWA!!!
 
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,461
Likes
55
Points
145
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,461 55 145
Hii ya siku ya pili lazima a loose 10 kilos, kuliwa tigo sio mchezo!!
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,125
Likes
7,470
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,125 7,470 280
kwa staili hii kama akisalimika, nadhani jamaa atakuwa tayari kuongezeka hata kilo 100 na hapo hatarudi tena!!
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,535
Likes
599
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,535 599 280
Hiyo niliiona kwenye Comedy ya Futuhi....wale wa rock city.
Hata hivyo inatimiza maandiko "Ole wao walao, maana nao wataliwa"
 
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Messages
681
Likes
47
Points
45
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2009
681 47 45
Hiyo niliiona kwenye Comedy ya Futuhi....wale wa rock city.
Hata hivyo inatimiza maandiko "Ole wao walao, maana nao wataliwa"
TZPRIDE,
Au ile ya muosha huoshwa.
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,373
Likes
1,632
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,373 1,632 280
Ukitaka kula lazima uliwe!!
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,535
Likes
599
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,535 599 280
Kakuruvi na Bulesi mko sawa kabisa. Mkijua hivyo mtakuwa salaama...maana hutataka cha mtu ati.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Hah haaaaa haaaaah hh duh!!!!! sina mbavu.....lol.....???????
 

Forum statistics

Threads 1,251,745
Members 481,857
Posts 29,783,410