Ya jamii forum na Maxence Melo,Masoud Kipanya Atapona kweli?

sister

JF-Expert Member
Nov 23, 2011
9,019
2,000
akiandika ya kumsifia mwenye nchi atapona.......ila akiandika tofauti basi nae yatamkuta.
 

mommythebest

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
516
1,000
Keani masoud huwa anataja mtu? Mara nyingi anaandikaga majina kwa kwa kukosea ( ofcours anafanya makusudi) mfano sirikali au mbu-ng'e tec.... nadhani ndo salama yake. Akishikwa atasema kwani nimemtaja mtu hapo au hiyo picha ni wewe hapo?
 

supermarket

JF-Expert Member
Sep 10, 2016
7,287
2,000
Vigumu kumshtaki Masoud sababu ni kazi ya sanaa, picha na ujumbe pia unakuwa wa kisanii sanii.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom