Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya jairo kimya, ernest malima kimya, wanyama wetu kimya, ngeleja na sasa luhanjo na msekwa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luckman, Aug 19, 2011.

  1. l

    luckman JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,165
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    1.Report ya jairo imewasilishwa siku nyingi na CAG na jamaa kakaa kimya na sitegemei lolote juu ya hili sanasana pesa zetu zimetumika bila kuserve purpose
    2.Sijasikia lolote juu ya tuhuma za naibu waziri wa nishati aliyebadilisha jina na kujiita john ernest malima badala ya adam kigoma malima, si yeye pamoja na kutumiwa msg wala si kauli ya serikali
    3.wanyama wetu wametoroshwa tangu mwaka jana na serikali inajua kwani raia mwema walianika hayo matukio hadi mlango uliotumika kuingiza hao wanyama ndani ya ndege, pamoja na radar tuliyonunua kwa pesa nyingi bado haikuweza kudetect ndege ya qatar airways??kitu ambacho sikiamini na kuna mambo mengi hapo na serikali amabyo iko serious watu hao wote ilitakiwa wafukuzwe!
    4.ngeleja amehusika kwa kiasi kikubwa kwa utendaji wake legelege hadi nchi kufika hapa, na bado haoni kama hastaili kuwa waziri, si serikali kusema lolote juu ya hili wala si yeye kuona aibu na kulinda heshima yake anawaza kula,
    5.huyu ni mtu ambaye anaitwa bwana philemon luhanjo katibu kiongozi wa ikulu anahushwa mojakwamoja kutoa ajira mbovu kiupendeleo yaani kwa wabena na ni mtu anayejifanya kuwa na intergrity, tusubiri tuone mazingaombwe.
    6.bwana piusi msekwa amehusishwa na kuuza maeneo kwa wawekezaji tena kasemwa na mbungu amabaye pia alishawahi kuwac mjumbe wa bodi ya maliasili! na bado anzunguka anwaambia wenzake waachie ngazi kisa wamekosa nidhamu na ufisadi wao hali yeye ni walewale!

    sasa kama hawa ndo viongozi waliopewa dhamana ya kutufikisha aehemu nzuri yenye kuleta unafuu kwa watanzania je tutegemee chochote toka kwao???

    my take.haya mambo watanzania tunayaona na tunajua nini kinaendelea, wabunge wamesema wengi kisa wapinzani wameombwa ushahidi na wameupeleka, na kati yao ni lema-waziri mkuu muongo, zito mawaziri wameongwa, lisu, na wengine wenginlakini kama kawaida ya serikali kukalia report na ushaidi unaoanika maozo yote wamekalia, ipo siku mbivu na mbichi zitajulikana in either way!

    nawasilisha
     
  2. l

    luckman JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,165
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    NAOMBA KUJUA, HII NCHI KWELI YA KISANII,

    1.Report ya jairo imewasilishwa siku nyingi na CAG na jamaa kakaa kimya na sitegemei lolote juu ya hili sanasana pesa zetu zimetumika bila kuserve purpose
    2.Sijasikia lolote juu ya tuhuma za naibu waziri wa nishati aliyebadilisha jina na kujiita john ernest malima badala ya adam kigoma malima, si yeye pamoja na kutumiwa msg wala si kauli ya serikali
    3.wanyama wetu wametoroshwa tangu mwaka jana na serikali inajua kwani raia mwema walianika hayo matukio hadi mlango uliotumika kuingiza hao wanyama ndani ya ndege, pamoja na radar tuliyonunua kwa pesa nyingi bado haikuweza kudetect ndege ya qatar airways??kitu ambacho sikiamini na kuna mambo mengi hapo na serikali amabyo iko serious watu hao wote ilitakiwa wafukuzwe!
    4.ngeleja amehusika kwa kiasi kikubwa kwa utendaji wake legelege hadi nchi kufika hapa, na bado haoni kama hastaili kuwa waziri, si serikali kusema lolote juu ya hili wala si yeye kuona aibu na kulinda heshima yake anawaza kula,
    5.huyu ni mtu ambaye anaitwa bwana philemon luhanjo katibu kiongozi wa ikulu anahushwa mojakwamoja kutoa ajira mbovu kiupendeleo yaani kwa wabena na ni mtu anayejifanya kuwa na intergrity, tusubiri tuone mazingaombwe.
    6.bwana piusi msekwa amehusishwa na kuuza maeneo kwa wawekezaji tena kasemwa na mbungu amabaye pia alishawahi kuwac mjumbe wa bodi ya maliasili! na bado anzunguka anwaambia wenzake waachie ngazi kisa wamekosa nidhamu na ufisadi wao hali yeye ni walewale!

    sasa kama hawa ndo viongozi waliopewa dhamana ya kutufikisha aehemu nzuri yenye kuleta unafuu kwa watanzania je tutegemee chochote toka kwao???

    my take.haya mambo watanzania tunayaona na tunajua nini kinaendelea, wabunge wamesema wengi kisa wapinzani wameombwa ushahidi na wameupeleka, na kati yao ni lema-waziri mkuu muongo, zito mawaziri wameongwa, lisu, na wengine wenginlakini kama kawaida ya serikali kukalia report na ushaidi unaoanika maozo yote wamekalia, ipo siku mbivu na mbichi zitajulikana in either way!

    nawasilisha
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,045
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    Vipi tuhuma za ufisadi wa viwanja kule Arusha unaomhusu RZ, vipi mradi wa viwanja hewa -kinyerezi?. Haya, tuacha nature ichukue mkondo wake.
     
  4. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ningali natafakari hii hali maana wizara ya nishat na ya maliasili kuna mazito
     
Loading...