Xenophobia: yanayotokea Afrika Kusini hayana tofauti na ubaguzi wa sasa Tanzania kati ya CCM na upinzani

  • Thread starter Return Of Undertaker
  • Start date
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Jun 12, 2012
4,345
2,000
Tuna kazi ya kupambana na xenophobia mbili

Xenophobia ya kwanza ni hii ya South Africa ambayo wanaamini waafrica wenzao kutoka nchi zingine ndio wachawi wao na hawastaili kuishi wala kumiliki mali hivyo ni mwendo wa kuwauwa,kupora na kuchoma mali zao.wanaamini hawa waafrica kutoka nchi zingine wakiondolewa wao wenyeji watakuwa na maendeleo na maisha mazuri.

Xenophobia ya pili ni hii ya TZ inayoongozwa na Rais ambayo wanaamini wapinzani ambao ni watz wenzao ndio wachawi wao hivyo ndio wanaokwamisha maendeleo wanaamini bila hawa wapinzani watapiga sana hatua kwa hiyo ni mwendo wa kuwateka,kuwauwa ama kuwafunga jela na mpinzani ni marufuku kumiliki mali ukimiliki utapewa kesi ya kuhujumu uchumi na kutakatisha fedha n.k.

Xenophobia ya South Africa wanaharibu mali za waafrica wenzao kutoka nchi nyingine na xenophobia ya TZ wanaharibu mali za wapinzani na watz wenzao kama ilivyokuwa shamba la Mbowe na club yake.

Xenophobia ya South Africa inafurahia vifo vya waafrica wenzao kutoka nchi zingine na xenophobia wa TZ anafurahia vifo,kutekwa na kufungwa kwa wapinzani ambao ni watz wenzao.

Maajabu ni kwamba Xenophobia ya TZ inalaani matendo ya xenophobia ya south Africa wakati matendo yao ni sawa.Yani ni sawa na liverpool inailaani Manchester City kuifunga Arsenal wakati na yenyewe liverpool ndio tabia yake kuifunga Arsenal.

Ni ngumu sana kutofautisha MATAGA na Xenophobia.

#Sumu_ya_nyigu
#freedom_fighter
 
Easy Chair Mark III

Easy Chair Mark III

JF-Expert Member
Aug 19, 2019
903
1,000
Tuna kazi ya kupambana na xenophobia mbili

Xenophobia ya kwanza ni hii ya south Africa ambayo wanaamini waafrica wenzao kutoka nchi zingine ndio wachawi wao na hawastaili kuishi wala kumiliki mali hivyo ni mwendo wa kuwauwa,kupora na kuchoma mali zao.wanaamini hawa waafrica kutoka nchi zingine wakiondolewa wao wenyeji watakuwa na maendeleo na maisha mazuri.

Xenophobia ya pili ni hii ya TZ inayoongozwa na Rais ambayo wanaamini wapinzani ambao ni watz wenzao ndio wachawi wao hivyo ndio wanaokwamisha maendeleo wanaamini bila hawa wapinzani watapiga sana hatua kwa hiyo ni mwendo wa kuwateka,kuwauwa ama kuwafunga jela na mpinzani ni marufuku kumiliki mali ukimiliki utapewa kesi ya kuhujumu uchumi na kutakatisha fedha n.k.

Xenophobia ya south Africa wanaharibu mali za waafrica wenzao kutoka nchi nyingine na xenophobia ya tz wanaharibu mali za wapinzani na watz wenzao kama ilivyokuwa shamba la Mbowe na club yake.

Xenophobia ya south Africa inafurahia vifo vya waafrica wenzao kutoka nchi zingine na xenophobia wa TZ anafurahia vifo,kutekwa na kufungwa kwa wapinzani ambao ni watz wenzao.

Maajabu ni kwamba Xenophobia ya tz inalaani matendo ya xenophobia ya south Africa wakati matendo yao ni sawa.Yani ni sawa na liverpool inailaani Manchester City kuifunga Arsenal wakati na yenyewe liverpool ndio tabia yake kuifunga Arsenal.

Ni ngumu sana kutofautisha MATAGA na xenophobia.

#Sumu_ya_nyigu
#freedom_fighter
Mmmmhhh!!
The bitter truth !
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Dec 1, 2016
29,375
2,000
Guys hua hamkosi cha kuongea kabisa.. Muwe basi na Ufikikiri
 
kagoshima

kagoshima

JF-Expert Member
Dec 31, 2015
1,551
2,000
Huo ndio ukweli wenyewe. Mi UVCCM inalaumu wabaguzi wa South wakati yana implement the same thing here thidi ya watanzania wenzao
 
N

njinjo

JF-Expert Member
Feb 15, 2019
2,283
2,000
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
37,581
2,000
Endeeleni kuz
Umeishapata taarifa kuwa ndege inarudi? Sisi leo ni siku ya mapumziko kwa kushangilia ushindi wa Magufuli dhidi ya yenu
Endeeleni kuzirusha kama hazijakamtwa tena na zikamate tu.

Mmesalimika Afrika kusini msidhani mtasalimika na kwingineko.

Lipeni madeni ya watu.
 
N

ngara23

Member
Aug 31, 2019
15
45
Kweli kabisa tena bora ubaguzi wa SA kuliko tz
 
N

njinjo

JF-Expert Member
Feb 15, 2019
2,283
2,000
Endeeleni kuz

Endeeleni kuzirusha kama hazijakamtwa tena na zikamate tu.

Mmesalimika Afrika kusini msidhani mtasalimika na kwingineko.

Lipeni madeni ya watu.
Mnatafuta hela ya kampeni kimabavu. Hamtafanikiwa, tutaendelea kuzirusha hadi Londoni ndipo mtaona jeuri ya Magu. Msemaji wa Serikali juzi alimtisha TL kuwa wote walioshiriki kuhujuma ndege watapewa kesi ya uhujumu. Naona ameghairi kurudi anaogopa aliyoyafanya yatamtokea puani. Ref Video ya Msiba
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
28,162
2,000
Kwa hiyo tukusaidiaje?
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
28,600
2,000
Umeishapata taarifa kuwa ndege inarudi? Sisi leo ni siku ya mapumziko kwa kushangilia ushindi wa Magufuli dhidi ya yenu
Sasa kama Magufuli alikuwa anashindana naye, ulitarajia yeye amsifie?
 
Top Bottom