x wako anapotaka muonane huwa unafikiri anataka nini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

x wako anapotaka muonane huwa unafikiri anataka nini

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkubwa ndevu, Jun 25, 2012.

  1. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 737
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    1)murudiane
    2) kukudhuru
    3) akurudishie vi2 vyako ulivyompa km zawadi
    4)akushukuru kwa kuachana nae na pia akutambulishe kwa m2 wake mpya
    5)anashida anaomba msaada

    kuwa huru useme unapopokea cmu ya ex wako unawaza kipi hapo
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,583
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    kukusalimia.
     
  3. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 737
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    kwa nn asikusalimie kwenye cmu 2
     
  4. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,401
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Sababu kubwa yaweza kuwa na 1. Ijapokuwa ni nadra kuisema moja kwa moja. Badala yake anaweza kupresent moja ya hizo zingine lakini lengo ni kuishia na 1.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Kukutukana.
     
  6. jokate

    jokate Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama single wote,jua kusolve yaliyopita.Maana kama salamu,Simu zipo.
     
  7. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 737
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    km kaja kukupa zwd zako ulizomnunulia kitambo hicho utazichukua
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    kurewind mkanda wa ng.n.
     
  9. jokate

    jokate Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sichukui,namwambia,kama huzitaki kazichome mote.au nachukua nazitupa.Maana zawadi nyingine ni nguo,kashavaa huko we.ntachoma moto.
     
  10. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 737
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    bt yy kaona busara kukurudishia y unazikataa
     
  11. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,599
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    Na kwa nini muendeleze mahusiano na ex wake especially kama kila mtu ana maisha yake na mtu mwingine? Hapo ndiyo mnataka kukaribisha matatizo kwa current relationship. Ukiachana na mtu hasa kama mlikuwa wapenzi ni bora iwe ni mwiko kutafutana!!!!! Ajaribu uone matokeo.
     
  12. P

    Paul S.S Verified User

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,906
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 160
    Inategemea mliachana vipi
     
  13. b

    bagi JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    kuludia kale ka mchezo
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,588
    Trophy Points: 280
    Inawezekana ikawa kufunga chapter ama healing process. Unakutana na mtu unamuangalia na kuridhika kuwa ulikuwa sawa kuachana nae na there is nothing worthy that u ar missing. Just looking at his silly smile lmao!
     
  15. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kula bata.
     
  16. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mimi nikiachana na mtu sitaki hata simu yako wala mawasiliano,mimi nanunua na software yakublock namba yake kabisa haha usirudie matapishi ndio utakosa yote tena
     
  17. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Kudos..........
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,534
    Likes Received: 21,013
    Trophy Points: 280
    kukumbushia
     
  19. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,965
    Likes Received: 1,163
    Trophy Points: 280
    Kukuthaminisha jinsi ulivyochapika na maisha
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,085
    Likes Received: 2,961
    Trophy Points: 280
    Majibu yote A na B ni sawa!
     
Loading...