Wydad Casablanca watawazwa kuwa mabingwa wa Africa


py thon

py thon

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2016
Messages
2,473
Likes
4,256
Points
280
Age
49
py thon

py thon

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2016
2,473 4,256 280
Klabu ya wydad Casablanca ya nchini Morocco ligi ambayo Simon Msuva anacheza wabeibuka mabingwa wa klabu bingwa Africa "CAF" kwa kuwanyuka Al ahly goli moja kwa sifuri na hivyo kufanya aggregate kuwa 2-1 kwakuwa ugenini walitoka sare ya 1-1 ,fainali ya CAF huchezwa mara mbiri home na away








Nb:Msimu ujao Yanga mtuwakilishe vizuri
 
Kijuram

Kijuram

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
508
Likes
196
Points
60
Kijuram

Kijuram

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
508 196 60
Simon Msuva hachezei Wydad Casablanca, anachezea Difaa el Jadida (sina hakika kama nimeandika sawa jina la hii klabu). Lakini klabu hii pia ni ya Morocco kama ilivyo Wydad.
 
Mweusi Mweupe

Mweusi Mweupe

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2017
Messages
300
Likes
277
Points
80
Mweusi Mweupe

Mweusi Mweupe

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2017
300 277 80
Simon Msuva hachezei Wydad Casablanca, anachezea Difaa el Jadida (sina hakika kama nimeandika sawa jina la hii klabu). Lakini klabu hii pia ni ya Morocco kama ilivyo Wydad.
Bata maji wewe, umesoma vizuri pale ukaona kaandika Msuva anachezea Wydad Casablanca?.
 
Dalmine

Dalmine

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2016
Messages
2,294
Likes
1,485
Points
280
Dalmine

Dalmine

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2016
2,294 1,485 280
Hongereni sana Wydad Casablanca.
 
carnte

carnte

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2017
Messages
365
Likes
402
Points
80
carnte

carnte

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2017
365 402 80
Inapunguza radha...fainali ingekuwa inapigwa moja
Halafu yanachukua muda mrefu mnoo...mpaka tunasahau
 
Dalmine

Dalmine

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2016
Messages
2,294
Likes
1,485
Points
280
Dalmine

Dalmine

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2016
2,294 1,485 280
Dah sioni comments zikimiminika humu!!! Au kwakuwa bingwa ametokea North Africa??
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
8,747
Likes
11,251
Points
280
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
8,747 11,251 280
Klabu ya wydad Casablanca ya nchini Morocco ligi ambayo Simon Msuva anacheza





Huu Unazi Mwengine Ni Ulimbukeni kweeli!!!!

Kwani Ungeeleza tu bila Ya Kumtaja Msuva usingelifahamika? Au unahisi Mafanikio Ya Waydad Ndiyo ya Msufa Kwasababu Wapo ardhi Moja??
 
MAGO

MAGO

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2011
Messages
840
Likes
995
Points
180
MAGO

MAGO

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2011
840 995 180
Huu Unazi Mwengine Ni Ulimbukeni kweeli!!!!

Kwani Ungeeleza tu bila Ya Kumtaja Msuva using Elijah anima? Au unahisi Mafanikio Ya Waydad Ndiyo ya Msufa Kwasababu Wapo ardhi Moja??
Ni namna nzuri ya kuripoti habari pia kuonyesha kuwa ligi ambayo MTZ anachezako soka ina teams ambazo ni bora afrika pia kuleta upana wa ufahamu kwa wale ambao walikuwa hawafaham.... 100% yuko sawa
 
Dalmine

Dalmine

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2016
Messages
2,294
Likes
1,485
Points
280
Dalmine

Dalmine

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2016
2,294 1,485 280
Huu Unazi Mwengine Ni Ulimbukeni kweeli!!!!

Kwani Ungeeleza tu bila Ya Kumtaja Msuva using Elijah anima? Au unahisi Mafanikio Ya Waydad Ndiyo ya Msufa Kwasababu Wapo ardhi Moja??
Mkuu samahani aise. Using ni kitu gani? Elijah ni kitu gani? Na anima ni kitu gani?
 
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
2,776
Likes
7,412
Points
280
Age
28
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
2,776 7,412 280
hao kawaida yao.. angaliaga msimu akichukua mazembe jinsi inavyokuwa story ila timu za north africa huwa hazishtuagi watu sababu ni kawaida yao..

mwaka jana mamelodi sundown walishinda mara ya kwanza hizo kelele zake kama wametwaa world cup...


sasa usiombe hili kombe siku libebwe na yanga uone jery muro na mzee akilimali watavyoongea shombo mwaka mzima..

au siku mikia wa msimbazi walibebe ndipo utamjua why manara aliajiriwa simba.. ataongea yule miaka hata 10 itakuwa story hiyo hiyo


Dah sioni comments zikimiminika humu!!! Au kwakuwa bingwa ametokea North Africa??
 
Dalmine

Dalmine

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2016
Messages
2,294
Likes
1,485
Points
280
Dalmine

Dalmine

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2016
2,294 1,485 280
hao kawaida yao.. angaliaga msimu akichukua mazembe jinsi inavyokuwa story ila timu za north africa huwa hazishtuagi watu sababu ni kawaida yao..

mwaka jana mamelodi sundown walishinda mara ya kwanza hizo kelele zake kama wametwaa world cup...


sasa usiombe hili kombe siku libebwe na yanga uone jery muro na mzee akilimali watavyoongea shombo mwaka mzima..

au siku mikia wa msimbazi walibebe ndipo utamjua why manara aliajiriwa simba.. ataongea yule miaka hata 10 itakuwa story hiyo hiyo
Umeongea facts mkuu. Pamoja sana
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
8,747
Likes
11,251
Points
280
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
8,747 11,251 280
Mkuu samahani aise. Using ni kitu gani? Elijah ni kitu gani? Na anima ni kitu gani?

Oh God! Mkuu neno sahihi nililolikusudia Ni hili → "usingelifahamika"...

Lakini Kwavile Keyboard Yangu Ni ENGLISH (UK) kwahiyo inakuwa AutoCorrect Ndiyomana imejiandika Maneno Ya Kiingereza "Using" "Elijah" na "Anima"...

It was a spelling error Mkuu.
 
Dalmine

Dalmine

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2016
Messages
2,294
Likes
1,485
Points
280
Dalmine

Dalmine

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2016
2,294 1,485 280
Oh God! Mkuu neno sahihi nililolikusudia Ni hili → "usingelifahamika"...

Lakini Kwavile Keyboard Yangu Ni ENGLISH (UK) kwahiyo inakuwa AutoCorrect Ndiyomana imejiandika Maneno Ya Kiingereza "Using" "Elijah" na "Anima"...

It was a spelling error Mkuu.
Tuko pamoja Mkuu ucjali.
 
BlackPanther

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
5,804
Likes
4,568
Points
280
BlackPanther

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
5,804 4,568 280
Hongereni sana sana Waidad Casablanca. Sisi acha tuuze sura
 

Forum statistics

Threads 1,250,869
Members 481,514
Posts 29,748,909