Wote wanaohamia CCM kutoka Chadema kwa sababu ya sakata la Zitto, hawakuwa wanachama bali mamluki!!


sodeely

sodeely

Senior Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
175
Likes
43
Points
45
sodeely

sodeely

Senior Member
Joined Oct 3, 2011
175 43 45
Nikinukuu kipengele kimoja kutoka kwenye kadi ya mwanachama ya CHADEMA, kipengele cha 3 kinachosema "Kutetea na kueneza itikadi,falsafa na madhumuni ya chama ndani ya jamii anamoishi"
Kwa kutumia kipengele hicho tu,ni wazi kuwa wale wote ambao wameamua kukiacha chama eti tu kwa sababu ZITTO KABWE amevuliwa uongozi ndani ya CHADEMA, hawafai kuwa wanachama sio ndani ya CHADEMA tu hata huko wanakoenda pia.. Kwani msaliti ni msaliti tu hata kama atabadilisha mavazi..

Ninachojua mimi CHADEMA sio chama cha mtu,bali ni taasisi ya umma wa watanzania wote.. Yeyote anayejiunga ndani ya chama kwa ajili ya mtu fulani,huyo hafai kabisa kuitwa mwanachama.. Mwanachama halisi wa CHADEMA ni lazima tasimama na kukitetea kipengele nilichotaja hapo juu..

Nina ungana na maamuzi ya kamatu kuu ya CHADEMA,kwani naamini ni watu makini sana.. Wale mnaoishi kwa ajili ya mtu/watu endeleeni na CHADEMA kamwe hakitakufa,kuyumba na kitazidi kusimama imara...

Viongozi wetu endeleeni kung'oa magugu yote bila kuogopa... CHADEMA sio CCM inayoshindwa kuwavua magamba watu kwa kuogopa nyadhifa walizo nazo...

Mamluki wote ondokeni,hamieni huko huko CCM ZOA ZOA!!
 
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,619
Likes
219
Points
160
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,619 219 160
Ninakuunga mkono 101%
 
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
1,629
Likes
19
Points
135
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
1,629 19 135
utakuta wana element ya "UMALAYA" kwenye ubongo wao! ccm wanatumia mbinu hizi kunyanyasa upinzani, maana pesa wanazo,
wamefanya madudu mengi kwa hiyo lazima wakae madarakani kwa gharama yoyote ile!
 
M

majebere

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
4,631
Likes
681
Points
280
M

majebere

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
4,631 681 280
Sasa akitoka CDM ulitaka ahamie nyumbani kwako? Hili ni jambo la kawaida kabisa mtu kuhama chama. Umesahau kuwa wengi walio cdm sasa walikua ccm na vyama vingine? Na wao ni malaya?
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Condom Zilizotumiwa na Magamba, Weka Mbali na "Watoto" au ndani ya "Dustbin" haraka sana! ni Uchafu...
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Nikinukuu kipengele kimoja kutoka kwenye kadi ya mwanachama ya CHADEMA, kipengele cha 3 kinachosema "Kutetea na kueneza itikadi,falsafa na madhumuni ya chama ndani ya jamii anamoishi"
Kwa kutumia kipengele hicho tu,ni wazi kuwa wale wote ambao wameamua kukiacha chama eti tu kwa sababu ZITTO KABWE amevuliwa uongozi ndani ya CHADEMA, hawafai kuwa wanachama sio ndani ya CHADEMA tu hata huko wanakoenda pia.. Kwani msaliti ni msaliti tu hata kama atabadilisha mavazi..

Ninachojua mimi CHADEMA sio chama cha mtu,bali ni taasisi ya umma wa watanzania wote.. Yeyote anayejiunga ndani ya chama kwa ajili ya mtu fulani,huyo hafai kabisa kuitwa mwanachama.. Mwanachama halisi wa CHADEMA ni lazima tasimama na kukitetea kipengele nilichotaja hapo juu..

Nina ungana na maamuzi ya kamatu kuu ya CHADEMA,kwani naamini ni watu makini sana.. Wale mnaoishi kwa ajili ya mtu/watu endeleeni na CHADEMA kamwe hakitakufa,kuyumba na kitazidi kusimama imara...

Viongozi wetu endeleeni kung'oa magugu yote bila kuogopa... CHADEMA sio CCM inayoshindwa kuwavua magamba watu kwa kuogopa nyadhifa walizo nazo...

Mamluki wote ondokeni,hamieni huko huko CCM ZOA ZOA!!
Sio chama cha mtu kweli ila akiondoka Mbowe na wachaga wooote wanaondoka...
 
W

Welu

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
838
Likes
110
Points
60
W

Welu

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
838 110 60
Si maamuzi yao! nadhani hawakuwa wanachama wa CDM bali walikuwa wanachama wa ZITTO. Waondoke hawatufai hata kidogo. Ni dhahiri hao wote ndo wasaliti. Je Zitto asipohamia huko magamba watafanyeje?
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
190
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 190 160
walikuwa wafuasi wa zitto na siyo wananchama wa chadema, msingi mkuu wa mwanachadema ni kupigania mabadiliko ya mfumo na siyo mtu kwani siku zote ukiweka matumaini mikononi mwa watu au kufuata mtu badala principal unazoziamini basi siku zote you will be disappointed. nchi yetu inayumba leo kwa sababu haikujengwa katika mfumo mzuri bali ilijengwa kwa kumtazama mtu leo hii watanzania wana safa kwa sababu mhusika aliyenga mfumo kwa kuangalia watu hayupo tena everything is falling apart.
 
D

dionsio

Senior Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
169
Likes
0
Points
0
D

dionsio

Senior Member
Joined Oct 11, 2013
169 0 0
Kwani huko ccm ndiko zzk amedai atahamia? Kama nikumfuata subirini ahamie yeye zito ndipo nao vraka viende
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
190
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 190 160
Sio chama cha mtu kweli ila akiondoka Mbowe na wachaga wooote wanaondoka...
mbona wabongo mnapenda sana kuzungumzia ukabila badala ya kuzungumzia solution ya matatizo yetu.
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,200
Likes
2,040
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,200 2,040 280
Waondoke tu masalia kwani tumewachoka
 
majaar

majaar

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
1,357
Likes
7
Points
135
Age
39
majaar

majaar

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
1,357 7 135
Lilambo maana yake mfuko Mkubwa ambao pia unaweza kuwekea uchafu kwa comments zako naona ubongo wako umebeba uchafu
 
Mkami Lum

Mkami Lum

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2013
Messages
422
Likes
2
Points
0
Mkami Lum

Mkami Lum

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2013
422 2 0
Wapo kwa ajili ya mtu. Wameonesha umasikini wa fikra kwa kiwango kikubwa sana. Wakiwa cdm waliiona ccm ni chafu, leo imekuwa safi kwa lipi? Vatamwa hao...
 
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
2,071
Likes
97
Points
145
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
2,071 97 145
habari ndo hiyo
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,353
Likes
5,513
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,353 5,513 280
!
!
nadhani wanakuwa wamejionesha mbele ya jamii ya kwamba walikuwa hawajui wanachokifanya, sababu ukiuliza nini hasa kinakurudisha haeleweki kabisa
 
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
3,405
Likes
1,618
Points
280
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
3,405 1,618 280
Sio chama cha mtu kweli ila akiondoka Mbowe na wachaga wooote wanaondoka...
wajinga tu ndio watawaza kama wewe.mleta uzi yuko sahihi 100%, ila wewe ni njaa ya tumbo lako inakusumbua, unatumiwa na ccm magamba.
 
zanishaha

zanishaha

Senior Member
Joined
May 28, 2013
Messages
142
Likes
3
Points
35
zanishaha

zanishaha

Senior Member
Joined May 28, 2013
142 3 35
Nikinukuu kipengele kimoja kutoka kwenye kadi ya mwanachama ya CHADEMA, kipengele cha 3 kinachosema "Kutetea na kueneza itikadi,falsafa na madhumuni ya chama ndani ya jamii anamoishi"
Kwa kutumia kipengele hicho tu,ni wazi kuwa wale wote ambao wameamua kukiacha chama eti tu kwa sababu ZITTO KABWE amevuliwa uongozi ndani ya CHADEMA, hawafai kuwa wanachama sio ndani ya CHADEMA tu hata huko wanakoenda pia.. Kwani msaliti ni msaliti tu hata kama atabadilisha mavazi..

Ninachojua mimi CHADEMA sio chama cha mtu,bali ni taasisi ya umma wa watanzania wote.. Yeyote anayejiunga ndani ya chama kwa ajili ya mtu fulani,huyo hafai kabisa kuitwa mwanachama.. Mwanachama halisi wa CHADEMA ni lazima tasimama na kukitetea kipengele nilichotaja hapo juu..

Nina ungana na maamuzi ya kamatu kuu ya CHADEMA,kwani naamini ni watu makini sana.. Wale mnaoishi kwa ajili ya mtu/watu endeleeni na CHADEMA kamwe hakitakufa,kuyumba na kitazidi kusimama imara...

Viongozi wetu endeleeni kung'oa magugu yote bila kuogopa... CHADEMA sio CCM inayoshindwa kuwavua magamba watu kwa kuogopa nyadhifa walizo nazo...

Mamluki wote ondokeni,hamieni huko huko CCM ZOA ZOA!!
Swala chama si sawa na ushabiki wa mpira,unang'ang'ania hata ikishuka daraja,democrac n mfumo vyama vingi ni kuangalia viongoz wanafaida gani katika nchi na si uanachama,tukiendelea kuwa wazalendo kwenye vyama na kuwa kama shabik wa tim tutapotea sana sisi watanzania
 
Wa Mjengoni

Wa Mjengoni

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
482
Likes
3
Points
35
Wa Mjengoni

Wa Mjengoni

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
482 3 35
Big up mleta uzi, kama ulikuwa CDM kwa ajili ya Zitto na si kwa sababau za itikadi na mrengo wa Chama we nenda tu. CHADEMA itaendelea kuwepo.
 
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
2,670
Likes
184
Points
160
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
2,670 184 160
Nikinukuu kipengele kimoja kutoka kwenye kadi ya mwanachama ya CHADEMA, kipengele cha 3 kinachosema "Kutetea na kueneza itikadi,falsafa na madhumuni ya chama ndani ya jamii anamoishi"
Kwa kutumia kipengele hicho tu,ni wazi kuwa wale wote ambao wameamua kukiacha chama eti tu kwa sababu ZITTO KABWE amevuliwa uongozi ndani ya CHADEMA, hawafai kuwa wanachama sio ndani ya CHADEMA tu hata huko wanakoenda pia.. Kwani msaliti ni msaliti tu hata kama atabadilisha mavazi..

Ninachojua mimi CHADEMA sio chama cha mtu,bali ni taasisi ya umma wa watanzania wote.. Yeyote anayejiunga ndani ya chama kwa ajili ya mtu fulani,huyo hafai kabisa kuitwa mwanachama.. Mwanachama halisi wa CHADEMA ni lazima tasimama na kukitetea kipengele nilichotaja hapo juu..

Nina ungana na maamuzi ya kamatu kuu ya CHADEMA,kwani naamini ni watu makini sana.. Wale mnaoishi kwa ajili ya mtu/watu endeleeni na CHADEMA kamwe hakitakufa,kuyumba na kitazidi kusimama imara...

Viongozi wetu endeleeni kung'oa magugu yote bila kuogopa... CHADEMA sio CCM inayoshindwa kuwavua magamba watu kwa kuogopa nyadhifa walizo nazo...

Mamluki wote ondokeni,hamieni huko huko CCM ZOA ZOA!!
tatizo wengi tumekuwa washabiki wa siasa badala ya wanachama, wote watakao hama chadema hawakufaa kuwa chadema, wala hawakufaa kuwa katika mchakato wa kimapinduzi.

mimii kwa mtazamo wangu sikubaliani na maamuzi yaliyotolewa na kamati kuu, LAKINI naheshimu maamuzi yao ili chama kiendelee, kunawakati katika maisha lazima kukubali kutokubaliana ili maisha yaendelee, mimi si mshabiki wa zito wala kitila,
kuna wapumbavu amabo wala hawana sababu wala hawaelewi chochote wanashabikia na kuamua kuhama chama kisa zito kaadhibiwa, Mimi sikuzote nasema kama ukiwa upinzani, ukaona chama chako hakifai nenda chama kingine cha upinzani na kama vyote havifai anzisha chakwako, SIO kwenda CCM, ukihama upinzani kwenda CCM wewe ni MNAFIKI, Je ule ubaya wa CCM uliokuwa ukiuhubiri umebadilika?
HERI KUWA NA PENGO KULIKO KUWA NA JINO BOVU.
 

Forum statistics

Threads 1,252,256
Members 482,061
Posts 29,801,817