Wote ni Madokta/ dakta hakuna Madikteta?


Mcharuko

Mcharuko

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
207
Likes
43
Points
45
Mcharuko

Mcharuko

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2011
207 43 45
Habari za asubuhi kaka zangu na dada zangu, Leo nimeamka nikijiuliza
Swali hili, HAKUNA DIKTETA ALIYEBAKIA KATIKA AFRIKA?

Ukiacha hawa wanaoitwa Dokta/dakta .............................. hakuna
Dikteta................................. Mbona kuna baadhi ya maraisi hapa
Afrika wanafanana na Madikteta? (Sijakusudia wa TANZANIA)
 
ndiuka

ndiuka

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
228
Likes
66
Points
45
ndiuka

ndiuka

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
228 66 45
Hueleweki

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,273,280
Members 490,351
Posts 30,476,446