Wote hawa wanapewa posho kutokana na kodo za wananchi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wote hawa wanapewa posho kutokana na kodo za wananchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kurzweil, Jul 22, 2012.

  1. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,315
    Likes Received: 3,712
    Trophy Points: 280
    [h=6]ogopa sana kuhutubia watu wanaokusanyika kwa matumaini ya posho na kupata vyeo na si sera za chama[/h][​IMG]
     
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 9,925
    Likes Received: 3,315
    Trophy Points: 280
    kodo ndio nini mwana JF???
     
  3. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,315
    Likes Received: 3,712
    Trophy Points: 280
    Sorry i mean kodi mkuu ha ahaaha ha
     
  4. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 9,925
    Likes Received: 3,315
    Trophy Points: 280
    thank you for the correction!
     
  5. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 6,111
    Likes Received: 1,756
    Trophy Points: 280
    Imeshawahi kutokea Hii? Na wapi hapo?
     
  6. mwenyenchi

    mwenyenchi JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 653
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Walafi! Wamenenepeana kama mapanya ya jiko kuu
    Ukimchukia mtu bana..
     
Loading...