Wote alioshiriki na kusababisha vurugu za mbagala kukiona. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wote alioshiriki na kusababisha vurugu za mbagala kukiona.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gama, Oct 14, 2012.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 9,224
    Likes Received: 1,411
    Trophy Points: 280
    Nimeangalia taarifa ya habari ya saa mbili (ITV), rais ameahidi kuwa wote walioshiriki na hata kuwatuma watu kufanya vurugu na kusababisha kuharibu mali kwenye vurugu za mbagala watashughuliwa:

    MYTAKE: Je; na yule mtoto aliye-MTHUBUTISHA mwenzie nae atashughulikiwa?, maana nasikia kikojozi atafikishwa mahakamani kesho.
     
  2. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni kawaida ya Rais kutoa ahadi hewa.....zisizotekelezeka.
     
  3. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,487
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Mwambie amkamate Sheikh Ponda kwanza,au akavue Gamba ndio ataweza ku deal na ishu ya dhaifu wenzake!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Kama unaongelea hotuba aliyoitoa Shinyangj basi umenoa.
    Hakutumia lugha yoyote ya msisitizo, na hakuwa serious hata chembe.

    Jambo aliloonyesha kuguswa nalo na kuongea kwa ukali ni pale aliposema..."hata kama ni kijana mdogo, kukojolea kuruani ni kosa kubwa sana"!
     
  5. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,736
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Katika yote, pamoja na hasara iliyotokea na mengineyo, waislam watambue kuwa kama Wakristo tumewasamehe na tunajisikia kuwa na nguvu kuwaombea Jehovah Mungu tunaemwabudu Wakristo awasamehe na kuwafungua fahamu zao na kuijua kweli itakayowaweka huru.
    Hatuna na hatutataka kisasi, kwani kisasi ni kwa Bwana.
     
  6. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,875
    Likes Received: 1,561
    Trophy Points: 280
    Amkamate kwanza sheikh ponda
     
  7. P

    Penguine JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 1,226
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Hata mbuyu ulianza kama mchicha, utawala huu upo ktk kufanya kazi ya kuinenepesha Boko Haramu ya Tanzania.
     
  8. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,121
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo ulitaka ampongeze ili na mwengine afanye tena, then reaction itokee then uje kulalama hapa eti, sipendi kabisa comments za kishabiki zisizo na mashiko!
     
  9. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,533
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    baada ya habari hiyo ya mbagala itv wakaonyesha ufunguzi wa chuo kipya cha walutheri...ja ajabu mchungaji wala alikuwa hataoi povu wakati anazungumzia amani yetu...hapo nikagundua kuna tofauti kubwa kama mbingu na ardhi kati ya wachoma makanisa na wenye makanisa wenyewe...
     
  10. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nimeisoma korani karibu yote sijaona mahali panapomtaka muislamu amhukumu mwanadamu mwingine mwenye imani tofauti na yeye. Mkiihitaji korani naweza kui-upload humu jamvini.
     
  11. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,441
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    maneeeeeeno hayooooo. tusubiri
     
  12. M

    Meruone Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waislam watambue kuwa si kwamba wakristo wanashindwa kuchoma misikiti au kwamba ni waoga la hasha bali ni wastaarabu,wanaheshimu na kujali utu na mungu wao si wa visasi na fujo. Tz tuheshimiane.
     
  13. k

    kisimani JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    The worse president ever in Tz
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 11,001
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Madudu ya Jk hiyo! Serikali legelege ndiyo faida yake hiyo!

    Hatuna rais ila tuna mfano wake na tumwache aendelee na safari zake ya nje ya Nchi mpaka tuone mwishowe!

    Nitakubalia na Thread hii mpaka vitendo vionekane ila nina imani ya kwmb ni ZIROooooooooo!!!!
     
  15. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,413
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Tumekwishamzoea huyo mkweree, maneno mengi vitendo zero; ndio zake hizo kuwa ni upepo unapita!! Ukiona ametishia hivyo ujue anaandaa safari kukimbia kuwajibika!!!
     
  16. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,026
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ila kama uvumilivu ukituishia inawezekana zikachapwa hivi karibuni. Na asikudanganye mtu ikiwa hivi hata kwenye masumbwi wakristo wanaweza!!!
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,126
    Likes Received: 1,705
    Trophy Points: 280
    Kama kawa mchezo ndo umeisha hivyo!!!!
     
  18. d

    delako JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 2,000
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    Hamna jipya coz hawez fanya lolote anachowaza ni mkewe na watoto wote kupata nfs za uhongoz ndan ya nyinyiem.
     
  19. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 2,050
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    Watashughulikiwa na nani ? Kama lini ?
    (ie labda tuanze na uamsho, waliogomea sensa, nk)
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,936
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sasa ndio inakuwa breaking newz???
     
Loading...