Wosio wangu kwa wadogo zangu wa kiume kwenye siku hii ya ukimwi duniani


Jurrasic Park

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
3,490
Likes
5,434
Points
280
Jurrasic Park

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
3,490 5,434 280
Saddy HIV/AIDS day

leo hapa kazini kwetu tunatoa elimu ya ukimwi kwa wanafunzi wa sekondari na vyuoni. nami na mimi niwape elimu hii itawasaidia wadogo zangu.

Ukimwi unapatikana kwenye damu, maji ya ukeni, shahawa tu. japo kwenye mate wapo ila ili kuambukizwa kupitia mate, inabidi unywe lita moja ndo unaweza kupata.

njia ya kuambukizwa kwa watanzania ni uasherati. hasa wale wapenda jicho huko ndo usisema rahisi sana kupata. wakati unataka kufanya mapenzi na mtu vaa kinga ata kama umelewa na kiroba kumbuka kuvaa usiamini mtu. kama huna kondom alafu sasa unapromise, usinyoe nywele za kule chini wala ndevu. hakikisha kwenye lips za mdomo hakuna vidonda. wale kwenye ile mashine yako haina vidonda kabisa. mimi huwa nilikuwa nachukua spirit na pamba kisha najipaka maumivu nikisikia najua sio salama.

wakati wa tendo ukimaliza kakojoe na huko huko osha mashine yako kabisa hivyo vitawasaidia sana
amina
 
valuablecock

valuablecock

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
783
Likes
790
Points
180
valuablecock

valuablecock

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
783 790 180
Saddy HIV/AIDS day

leo hapa kazini kwetu tunatoa elimu ya ukimwi kwa wanafunzi wa sekondari na vyuoni. nami na mimi niwape elimu hii itawasaidia wadogo zangu.

Ukimwi unapatikana kwenye damu, maji ya ukeni, shahawa tu. japo kwenye mate wapo ila ili kuambukizwa kupitia mate, inabidi unywe lita moja ndo unaweza kupata.

njia ya kuambukizwa kwa watanzania ni uasherati. hasa wale wapenda jicho huko ndo usisema rahisi sana kupata. wakati unataka kufanya mapenzi na mtu vaa kinga ata kama umelewa na kiroba kumbuka kuvaa usiamini mtu. kama huna kondom alafu sasa unapromise, usinyoe nywele za kule chini wala ndevu. hakikisha kwenye lips za mdomo hakuna vidonda. wale kwenye ile mashine yako haina vidonda kabisa. mimi huwa nilikuwa nachukua spirit na pamba kisha najipaka maumivu nikisikia najua sio salama.

wakati wa tendo ukimaliza kakojoe na huko huko osha mashine yako kabisa hivyo vitawasaidia sana
amina
Mkuu naona hauwatakii mema vijana, kwahiyo unawashauri watumie "Zuma style"?
 
Jurrasic Park

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
3,490
Likes
5,434
Points
280
Jurrasic Park

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
3,490 5,434 280
Mkuu naona hauwatakii mema vijana, kwahiyo unawashauri watumie "Zuma style"?
Nawapenda na kuwatakia mema, maana huku ikifika jioni wanaanza kufukuzia mademu kama wanavyoita alafu hawachukui tahadhari
 
Nyankuzi

Nyankuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2016
Messages
470
Likes
383
Points
80
Age
49
Nyankuzi

Nyankuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2016
470 383 80
Asante sana mkuu kwa hiyo elimu nzuri sio wa kiume tu hata wakike wanapaswa kuwa makini na kuepuka ngono zembe..
Kuna homa ya inni huu ugonjwa sio maarufu ila ni hatari klk HIV unaambukizwa km ukimwi unavyoenea ila wenyewe mtu akiumwa anaweza kaa mda mrefu bila dalili zozote..
Tujijali tujichunge
1480596256297-jpg.441736
 
Designer_3434

Designer_3434

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2015
Messages
2,299
Likes
874
Points
280
Designer_3434

Designer_3434

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2015
2,299 874 280
Asante sana mkuu, ushauri wako mzuri, asante
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
39,388
Likes
112,344
Points
280
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
39,388 112,344 280
Sawa
 
Titans

Titans

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
1,322
Likes
2,730
Points
280
Titans

Titans

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
1,322 2,730 280
Asante mkuu, sema hapo kwenye kutokunyoa madogo wanaweza wasikuelewe. Maana wanajiandaa wananyoa kipara kabisa.
 
Jurrasic Park

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
3,490
Likes
5,434
Points
280
Jurrasic Park

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
3,490 5,434 280
Asante sana mkuu kwa hiyo elimu nzuri sio wa kiume tu hata wakike wanapaswa kuwa makini na kuepuka ngono zembe..
Kuna homa ya inni huu ugonjwa sio maarufu ila ni hatari klk HIV unaambukizwa km ukimwi unavyoenea ila wenyewe mtu akiumwa anaweza kaa mda mrefu bila dalili zozote..
Tujijali tujichunge View attachment 441736
Ntakuja nalo kule jukwaa la utabibu
 
Konsciouz

Konsciouz

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2015
Messages
4,750
Likes
5,714
Points
280
Konsciouz

Konsciouz

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2015
4,750 5,714 280
Kweli kabisa nina mdogo wangu ana hii problem... Anatia huruma sana. Kabaki skeleton tu nyama zote kwisha, usiombe yakukute haya.
 
whitehorse

whitehorse

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2009
Messages
2,288
Likes
3,561
Points
280
whitehorse

whitehorse

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2009
2,288 3,561 280
Asante sana kwa ushauri huu wa afya zetu. Elimu ya afya ni upendo uliotukuka. Mungu akubariki Gobe umenifungua ufahamu wangu
 
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
6,124
Likes
9,589
Points
280
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
6,124 9,589 280
Kweli kabisa nina mdogo wangu ana hii problem... Anatia huruma sana. Kabaki skeleton tu nyama zote kwisha, usiombe yakukute haya.
Dah pole mkuu pole tena tunafanyaje ndo family zetu hukosi hata mmoja mwenye HIV
 
shushushu VIP

shushushu VIP

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
4,781
Likes
4,089
Points
280
shushushu VIP

shushushu VIP

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2016
4,781 4,089 280
Asante kwa elimu
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,948
Likes
7,599
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,948 7,599 280
Kama vijana mnataka kuepukana na huu UKIMWI, acheni kutumia kondom. Hakikisha hufanyi ngono kinyume na maumbile, halafu kama mnafanya ngono kawaida, hakikisheni sehemu za siri za mwenzi wa kike zimelainika au otherwise tumieni vilainishi.
Hapo Ukimwi mtausikia kwenye bomba tu!

Muda mfupi Baada ya tendo jisafisheni sehemu za siri kwa maji safi, kisha mkojoe!

UKIMWI, UTI na magonjwa mengineyo wala hayatapata nafasi.

Na mimi nimetoa wosia kwa vijana wanaoingia kwenye mahusiano.
 
A

ammoshi

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
401
Likes
297
Points
80
A

ammoshi

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2013
401 297 80
Zuma alitumia iyo staili...ya kuosha dushe ili kujikinga..ndo maana 14% ya South African are HIV positive
 

Forum statistics

Threads 1,273,820
Members 490,485
Posts 30,493,029