Wosia wa Mirathi ya Dkt. Reginald Mengi: Jacqueline Ntuyabaliwe adondokea pua

Enock gabriel

JF-Expert Member
Apr 26, 2021
349
500
Basi hufahamu. Issue hii alikuja ituliza Askofu Pengo. Ndiye aliyekuja mbembeleza Amwachie. Na Ben akishiriki pia kuwa haitaleta picha nzuri. Na baadaye wakakaa naye kumwelekeza mambo flani kuwa arekebishe. Jiwe alikuwa Jiwe kweli kweli.
Mmmmh! Napata picha Jiwe alikuwa ni mtu wa aina gani! Kweli jamaa alikuwa na roho ngumu.
 

Enock gabriel

JF-Expert Member
Apr 26, 2021
349
500
Na mimi nakumbuka exactly hivi kwamba jk ndo alikua ametoka tu na jiwe ndo ameingia jk akasema hataki kuharibiana as he was just fresh from kustaafu maana he could have done abything hapo kwa lofa kumpigia basi sikujua. Sasa jiwe anakua jeuri that time wakati ikulu imejaa msoga boys kibao... ushamba mzigo sana... ila MAMA SALMA IS A WOMAN WITH HER OWN BO*OBZ yaan ni anamchamba jiwe viizuuriiiiii bila uoga na mawani yake mkavuu tena mitusi mizito mziito
Matusi mazito kama yapi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom