wOrM, naomba tafsiri ya: M+4nz4n|4

Steve Dii

JF-Expert Member
Jun 25, 2007
6,404
1,228
wOrM, naomba unipe tafsiri ya jina lako jipya la M+4nz4n|4 na jinsi ya kulitamka. Ahasnte :)
 

Augustoons

JF-Expert Member
Oct 31, 2007
409
28
Huyu jamaa anatuchanganya sana kwani hizo herufi ni za lugha gani?mi nilihisi alimaanisha mtanzania lakini mmh zipo kisanii kweli bora steveD umeuliza.manaake mwenyewe nilishaconfuse.asante mtanzania kwa kutujibu.
 

Steve Dii

JF-Expert Member
Jun 25, 2007
6,404
1,228
Subiri Mtanzania aje kudai jina lake limeibwa na mjanja... mimi simo.. :p
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom