world's most dirtiest cities. 16 in Africa including dar es salaam | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

world's most dirtiest cities. 16 in Africa including dar es salaam

Discussion in 'International Forum' started by Nairoberry, Dec 18, 2013.

  1. Nairoberry

    Nairoberry JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2013
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    14 Dec 2013, 05:36
    Why Africa’s Cities Are The Dirtiest In The
    World?
    Of the world’s 25 dirtiest cities, 16 of them
    are in Africa. Well, at least that was the story
    when Forbes magazine did a report on the “25
    Most Dirtiest Cities In The World” based on the
    Mercer Health and Sanitation Index Score
    (http://www.forbes.com/2008/02/24/pollut ...
    ide_2.html
    ).
    This was the world dirty city league table
    drawn by Forbes:
    1. Baku, Azerbaijan
    2. Dhaka, Bangladesh
    3. Antananarivo, Madagascar
    4. Port au Prince, Haiti
    5. Mexico City, Mexico
    6. Addis Ababa, Ethiopia
    7. Mumbai, India
    8. Baghdad, Iraq
    9. Almaty, Kazakhstan
    10. Brazzaville, Congo
    11. Ndjamena, Chad
    12. Dar es Salaam, Tanzania
    13. Bangui, Central African Republic
    14. Moscow, Russia
    15. Ouagadougou, Burkina Faso
    16. Bamako, Mali
    17. Pointe Noire, Congo
    18. Lome, Togo
    19. Conakry, Guinea Republic
    20. Nouakchott, Mauritania
    21. Niamey, Niger
    22. Luanda, Angola
    23. Maputo, Mozambique
    24. New Delhi, India
    25. Port Harcourt, Nigeria
    =======================
    Cleanest African Cities:
    1. Cape Town, South Africa.
    2. Windhoek, Namibia
    3. Kigali, Rwanda
    4. Asmara, Eritrea
    5. Victoria, Seychelles
    6. Pretoria, South Africa
    7. Pietermaritzburg, South Africa
    8. Port Louis, Mauritius
    9. Nairobi, Kenya
    10. Victoria Falls, Zimbabwe
     
  2. Nairoberry

    Nairoberry JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2013
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Jemeni dar inaleta aibu kubwa especially lile taka hapo kariokor mgeni anaweza zirai
     
  3. Pianist

    Pianist JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2013
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Inaonekana wageni wakifika Kibera hutamani kulala hapohapo jinsi palivyo pasafi.
     
  4. Crocodiletooth

    Crocodiletooth JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2013
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 9,644
    Likes Received: 3,517
    Trophy Points: 280
    no comments
     
  5. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2013
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 10,511
    Likes Received: 7,588
    Trophy Points: 280
    Ikinyesha mvua ndo balaa,Dar chafu kwa kweli
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2013
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,488
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Mbona Moshi hawajaiweka kwenye orodha ya cleanest cities....!???
     
  7. Uledi

    Uledi JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2013
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Nashangaa sana kama Nairibi eti nayo ni mji msafi. Huu ni uongo wa mchana kabisa.
     
  8. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2013
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 12,329
    Likes Received: 5,845
    Trophy Points: 280
    Half baked truths!
     
  9. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2013
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,296
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 135
    hahahahahah!! only blind people or those never beei in Naii can second this motion.. Huwezi sema Nairobi ni safi kuliko Dar es salaam. Sehemu kubwa ya Nairobi ni uswazi, masikini wa kutupwa na wachafu wa kupindukia km kibera.. Ni maeneo machache sana kuna usafi kama buruburu..

    Dar, uswazi ni sehemu ndogo sana, zilizobaki pako pouwa na pamepangwa..

    Tatizo la wakenya ni kupenda kusifiwa na data za magharibi. Hawajui wanapewa sifa za kijinga na mabepari wanaopora resources zao (wengi ndo investor hapo) na kuwaacha watumwa wa uchumi wao!
     
  10. Nairoberry

    Nairoberry JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2013
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Wivu wa nini? Nairobi iwezi kamwe kuwa compared na dar. Nairobi iko miaka takriban 25 mbele ya dar
     
  11. MK254

    MK254 JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2013
    Joined: May 11, 2013
    Messages: 10,697
    Likes Received: 8,165
    Trophy Points: 280
    Am glad my city nairobi has featured prominently, jamaa hapa wamebaki kukomaa na Kibera, yanayo ongelewa ni kuhusu usafi sio uswazi. Unaweza ishi ghetto lakini udumishe usafi.
     
  12. FRANCIS DA DON

    FRANCIS DA DON JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2013
    Joined: Sep 4, 2013
    Messages: 11,848
    Likes Received: 6,015
    Trophy Points: 280
    wewe umeshawahi katiza mitaa ya oysterbay.., kama swala ni usafi..
     
  13. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2013
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,346
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Jamaa wa Bongo wako in denial, kila kitu kuhusu Kenya wanakuja hapa kupinga,. Wanadhani nairobi ni Kibera, Mathare na Dandora peke yake, nimeishi Dar sanaaaaa na hata chembe moja ya dar haikaribii Nairobi. Give props where due bruh, acceptance is the first step in making a change na wengi wenyu hamkubali kua kenya na shida zetu zote na kukosa madini bado tunawashinda hands down kwa kila kitu isipokua uganga, uvivu na kuimba miziki ya kishenzi.
     
  14. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2013
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 2,975
    Likes Received: 1,128
    Trophy Points: 280
    na tandahimba mbona haimo kwa usafi?
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2013
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,196
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    punguza hasira mkuu.....kwikwikwiwiwiwi.
     
  16. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2013
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,346
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Just trying to be honest here
     
  17. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2013
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 4,616
    Likes Received: 2,213
    Trophy Points: 280
    Nimeona hiyo orodha.... lakini vitu vinavyoneshwa kwenye picha kuwa Dar si safi wala havina mashiko.....
     
  18. bona

    bona JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2013
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,794
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    so Nairobi is cleaner than moscow????? what a joke!!!
     
  19. theki

    theki JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2013
    Joined: Nov 1, 2013
    Messages: 2,727
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sasa moshi nayo city.labda wangesema cleanest town in tanzania sababu matown kama moshi africa yapo kibao.
     
  20. g

    gambosh1972 Senior Member

    #20
    Dec 18, 2013
    Joined: Oct 30, 2013
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kichwa cha habari mbona tofauti na malumbano yenu?chuki ya nn vijana?Wekeni heshima mbele baina ya nchi zenu.Sioni sababu ya kuchukiana.Aliyetoa mada kataja miji kibao sikuona kama ni miji ya Afrika ya mashariki tu lakini mujue aliyetangulia katangulia hata ufanye nini kuanza elewa Nairobi ndo palikuwa makao makuu ya waingereza kwa hiyo palijengeka kabla ya Dar.Mfano ukiyatembelea maeneo kama ya westlands,lang'ata,Thika highway,city center,kileleshwa,ngong' n.k sijui utapafananisha na wapi hapa kwetu?Sehemu pachafu ni padogo sana.Halafu ujue Nairobi ni mara 2 ya Dar ukubwa wake yani kuanzia chalinze hadi baharini.mm nimezurura sana humo toka miaka ya 78 nikiwa mtoto hadi leo.Kwahiyo ninawaomba musidharauliane vijana Jengeni nchi zenu.Simtetei mtu ila ninawaelewesheni.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...