World's biggest construction vehicle

Monstgala

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2009
Messages
1,083
Likes
142
Points
160

Monstgala

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2009
1,083 142 160
biggest_construction_vehicles_3.jpg



Hili monster lenye uzito wa tani 13,500 linauwezo wa kuchimba kina cha futi 90 kwenye eneo sawa na uwanja wa mpira kwa masaa 8!
 

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,538
Likes
118
Points
160

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,538 118 160
lini tutakluwa na kitu kama hicho bongo?

Miaka 300 ijayo

Haahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Inaweza kuwa hata 4x that yaani bongo 2po like 1500yrs behind modern technology inackitisha sana hii yote ni sababu ya mfumo mbovu wa elimu.
 

Dina

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
2,917
Likes
262
Points
180

Dina

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
2,917 262 180
Halipiti kwenye barabara za kawaida likienda kazini? Nina hofu na miundo mbinu kwa uzito huo. Kwa kwetu nahisi ni bora lisije coz zile boti zilizoenda Mwanza kipindi kile zilizua balaa, hili si ndio itakuwa zaidi? unless lisafirishwe vipande vipande. Hata hivyo tuna uzoefu zaidi wa kuchimbia mabeleshi, hili litatucheleweshea utendaji kazi.......
 

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,538
Likes
118
Points
160

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,538 118 160
Halipiti kwenye barabara za kawaida likienda kazini? Nina hofu na miundo mbinu kwa uzito huo. Kwa kwetu nahisi ni bora lisije coz zile boti zilizoenda Mwanza kipindi kile zilizua balaa, hili si ndio itakuwa zaidi? unless lisafirishwe vipande vipande. Hata hivyo tuna uzoefu zaidi wa kuchimbia mabeleshi, hili litatucheleweshea utendaji kazi.......
Yaani dude niliona linavyotembea ni issue linaenda taratibu kutoka site 1 mpaka nyingine,maengineer wanazunguka kila kona kuona kama kuna tatizo,ni kazi kwa cku 1 linaweza kutembea kama mt 10 tu acha.
 

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Halipiti kwenye barabara za kawaida likienda kazini? Nina hofu na miundo mbinu kwa uzito huo. Kwa kwetu nahisi ni bora lisije coz zile boti zilizoenda Mwanza kipindi kile zilizua balaa, hili si ndio itakuwa zaidi? unless lisafirishwe vipande vipande. Hata hivyo tuna uzoefu zaidi wa kuchimbia mabeleshi, hili litatucheleweshea utendaji kazi.......

Lisije tu maana tutauana.

Lakini pia litaondoa deal za wachimba mashimo ya vyoo kwa beleshi na sururu
 

Forum statistics

Threads 1,203,468
Members 456,762
Posts 28,114,452