World's biggest construction vehicle


Monstgala

Monstgala

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2009
Messages
1,083
Likes
152
Points
160
Monstgala

Monstgala

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2009
1,083 152 160
biggest_construction_vehicles_3.jpg



Hili monster lenye uzito wa tani 13,500 linauwezo wa kuchimba kina cha futi 90 kwenye eneo sawa na uwanja wa mpira kwa masaa 8!
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,550
Likes
129
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,550 129 160
I saw it workin' on Discovery chan. aisee its truly a monster.
 
Rodcones

Rodcones

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2007
Messages
405
Likes
9
Points
35
Rodcones

Rodcones

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2007
405 9 35
lini tutakluwa na kitu kama hicho bongo?

Miaka 300 ijayo

Haahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,550
Likes
129
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,550 129 160
lini tutakluwa na kitu kama hicho bongo?

Miaka 300 ijayo

Haahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Inaweza kuwa hata 4x that yaani bongo 2po like 1500yrs behind modern technology inackitisha sana hii yote ni sababu ya mfumo mbovu wa elimu.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
lini tutakluwa na kitu kama hicho bongo?

Miaka 300 ijayo

Haahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Ni maalum kwa kuchimbia makaa ya mawe....kwa hiyo wakubwa wakiamua kule Mchuchuma itakuja tu
 
D

Dina

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
2,941
Likes
293
Points
180
D

Dina

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
2,941 293 180
Halipiti kwenye barabara za kawaida likienda kazini? Nina hofu na miundo mbinu kwa uzito huo. Kwa kwetu nahisi ni bora lisije coz zile boti zilizoenda Mwanza kipindi kile zilizua balaa, hili si ndio itakuwa zaidi? unless lisafirishwe vipande vipande. Hata hivyo tuna uzoefu zaidi wa kuchimbia mabeleshi, hili litatucheleweshea utendaji kazi.......
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,550
Likes
129
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,550 129 160
Halipiti kwenye barabara za kawaida likienda kazini? Nina hofu na miundo mbinu kwa uzito huo. Kwa kwetu nahisi ni bora lisije coz zile boti zilizoenda Mwanza kipindi kile zilizua balaa, hili si ndio itakuwa zaidi? unless lisafirishwe vipande vipande. Hata hivyo tuna uzoefu zaidi wa kuchimbia mabeleshi, hili litatucheleweshea utendaji kazi.......
Yaani dude niliona linavyotembea ni issue linaenda taratibu kutoka site 1 mpaka nyingine,maengineer wanazunguka kila kona kuona kama kuna tatizo,ni kazi kwa cku 1 linaweza kutembea kama mt 10 tu acha.
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Halipiti kwenye barabara za kawaida likienda kazini? Nina hofu na miundo mbinu kwa uzito huo. Kwa kwetu nahisi ni bora lisije coz zile boti zilizoenda Mwanza kipindi kile zilizua balaa, hili si ndio itakuwa zaidi? unless lisafirishwe vipande vipande. Hata hivyo tuna uzoefu zaidi wa kuchimbia mabeleshi, hili litatucheleweshea utendaji kazi.......

Lisije tu maana tutauana.

Lakini pia litaondoa deal za wachimba mashimo ya vyoo kwa beleshi na sururu
 
Tobinho

Tobinho

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
1,790
Likes
1,571
Points
280
Tobinho

Tobinho

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
1,790 1,571 280
biggest_construction_vehicles_3.jpg



Hili monster lenye uzito wa tani 13,500 linauwezo wa kuchimba kina cha futi 90 kwenye eneo sawa na uwanja wa mpira kwa masaa 8!
mkuu niwekee link nikalicheki
 

Forum statistics

Threads 1,237,180
Members 475,465
Posts 29,280,505