World Bank: Wasomaji Afrika mara nyingi hufelishwa na walimu

Royal Warrior

JF-Expert Member
Nov 19, 2015
1,159
2,000
salaam..

ripoti ya World Bank inaonesha kuwa mara nyingi wanafunzi wa Afrika hufeli kwa sababu ya walimum kutohudhuria darasani muda mwingi.

DK7kWoJUIAANOaH.jpg
 

Mamy K

JF-Expert Member
Apr 30, 2017
417
1,000
Acha roho mbaya kumbe walimu ndio mpo hivyo fikra zenu sasa ukiwafanyia hivyo watoto wetu ndio maslahi yako yatakuja!!!! baada ya kukomaa na serikali, Walimu hovyo kabisa nyie

Nyie wazazi wao si ndo mnashangilia tukitukanwa majukwaani, sasa nikiwajali watoto wenu wangu wajaliwe na nani?

Yani watoto wangu wapige miayo ya njaa huku Mimi nakomaa na watoto wenu? Never..
 

kadagala1

JF-Expert Member
Nov 23, 2016
5,880
2,000
Nyie wazazi wao si ndo mnashangilia tukitukanwa majukwaani, sasa nikiwajali watoto wenu wangu wajaliwe na nani?

Yani watoto wangu wapige miayo ya njaa huku Mimi nakomaa na watoto wenu? Never..
Tatizo mnatumika na CCM mtaendelea lini sasa?!!
 

Masiya

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
6,953
2,000
Hiyo graph inaonyesha kuwa hata wakienda shuleni bado kuna asilimia ya kutosha hawaingii ku darasa. Hapa wakuu wa shule sijui wanasemaje.
 

Rebeca 83

JF-Expert Member
Jun 4, 2016
11,888
2,000
Kazi siachi, tusipangiane.

utakua na resentiment na kazi yako,

pole sana,

kama navyokuona unajilazimisha kwenda kazini,lol

yaani I can predict kabisaaa hapo unapofanya kazi-watoto wanafeli somo lako kuliko masomo mengine,

na the way ulivyo bitter hapa jukwaani,inatoa picha watoto wetu wanakukoma,lol si kwa fimbo si kwa adhabu,

mwalimu mnoko ndio jina lako LOLSSSSSSSSSSSS
 

Mechanist

JF-Expert Member
Jan 31, 2015
726
500
Kuna shule huku kijijini kidato cha kwanza wako mia sita na wako na mwl mmoja kwa kila somo na huyo mwl ana vipindi vidato vingine. Ndio maana baba angu japo ni mwl alikataa katakata mimi kusoma bacherol of sc with education coz alitaka nisipate shida wanazopata
 

kadagala1

JF-Expert Member
Nov 23, 2016
5,880
2,000
utakua na resentiment na kazi yako,

pole sana,

kama navyokuona unajilazimisha kwenda kazini,lol

yaani I can predict kabisaaa hapo unapofanya kazi-watoto wanafeli somo lako kuliko masomo mengine,

na the way ulivyo bitter hapa jukwaani,inatoa picha watoto wetu wanakukoma,lol si kwa fimbo si kwa adhabu,

mwalimu mnoko ndio jina lako LOLSSSSSSSSSSSS
halafu sasa ni wa kike
 

Lizarazu

JF-Expert Member
Aug 23, 2015
6,190
2,000
Nyie wazazi wao si ndo mnashangilia tukitukanwa majukwaani, sasa nikiwajali watoto wenu wangu wajaliwe na nani?

Yani watoto wangu wapige miayo ya njaa huku Mimi nakomaa na watoto wenu? Never..
Na wewe ni mwalimu kweli??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom