World Aids Day 2013: 'I am no longer planning for my funeral’


mkada

mkada

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
1,165
Likes
422
Points
180
mkada

mkada

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
1,165 422 180
[FONT=&quot]When Gloria Ncanywa was told she was HIV positive she thought her life was over, yet 12 years on she is alive and bringing hope to fellow sufferers.[/FONT]
[FONT=&quot]To all HIV positive…..it not the years in life that count, it’s the life in your years. [/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
World Aids Day 2013: 'I am no longer planning for my funeral’ - Telegraph[FONT=&quot][/FONT]

 
mkada

mkada

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
1,165
Likes
422
Points
180
mkada

mkada

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
1,165 422 180
Natambua kuwa hakuna Mtanzania ambaye hana ndugu au jamaa anayemfahamu kwa kufariki na ugonjwa huu au anaugua kwa sasa na yupo kwenye dozi,,,naomba tutumie fursa hii kutiana moyo na kukumbushana umuhimu na mbinu za kuushinda huu ugonjwa ambao umekaa pabaya sana.
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,894
Likes
410
Points
180
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,894 410 180
[FONT=&amp]When Gloria Ncanywa was told she was HIV positive she thought her life was over, yet 12 years on she is alive and bringing hope to fellow sufferers.[/FONT]
[FONT=&amp]To all HIV positive…..it not the years in life that count, it's the life in your years. [/FONT]

World Aids Day 2013: 'I am no longer planning for my funeral’ - Telegraph

View attachment 124220
ni ujumbe mzuri wa matumaini yanayotia nguvu ila kwa JF hii niijuayo uzi huu hautapata wachangiaji ukimwi unauma jamani acha kabisa
 
mkada

mkada

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
1,165
Likes
422
Points
180
mkada

mkada

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
1,165 422 180
Ni kweli mkuu,,sisi watz ni watu ambao hatupendi kujishughulisha ma mambo magumu yanayoumiza vichwa,,sisi ni wepesi sana kucomment mambo ya ushabiki wa siasa, mapenzi na ulevi....siasa zenyewe zimetushinda,,watz wamebaki kuchocheana na mambo ya udini na ukabila tu, wameacha mambo muhimu ya ustawi wa hili taifa,,inasikitisha sana lakini ndo tumeshakuwa hivyo.
ni ujumbe mzuri wa matumaini yanayotia nguvu ila kwa JF hii niijuayo uzi huu hautapata wachangiaji ukimwi unauma jamani acha kabisa
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,350
Likes
6,383
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,350 6,383 280
Wakuu hasa uliotangulia mmesema kweli
tupu kuhusu hii siku adhimu sana maana
kwaukweli maradhi haya yapo lakini hasa

Sisi Watanzania wenyewe ndiyo yanayotuhusu
sana kila kona ya Nchi hii hali sio nzuri kuhusu
haya maradhi pia Elimu bado sana.

Yaani asilimia kubwa ya Watanzania hasa kule
vijijini hawana elimu yenye kukidhi ya
kuelewa hawa maradhi.
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,894
Likes
410
Points
180
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,894 410 180
Wakuu hasa uliotangulia mmesema kweli
tupu kuhusu hii siku adhimu sana maana
kwaukweli maradhi haya yapo lakini hasa

Sisi Watanzania wenyewe ndiyo yanayotuhusu
sana kila kona ya Nchi hii hali sio nzuri kuhusu
haya maradhi pia Elimu bado sana.

Yaani asilimia kubwa ya Watanzania hasa kule
vijijini hawana elimu yenye kukidhi ya
kuelewa hawa maradhi.
well said and point taken mkuu
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,894
Likes
410
Points
180
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,894 410 180
Ni kweli mkuu,,sisi watz ni watu ambao hatupendi kujishughulisha ma mambo magumu yanayoumiza vichwa,,sisi ni wepesi sana kucomment mambo ya ushabiki wa siasa, mapenzi na ulevi....siasa zenyewe zimetushinda,,watz wamebaki kuchocheana na mambo ya udini na ukabila tu, wameacha mambo muhimu ya ustawi wa hili taifa,,inasikitisha sana lakini ndo tumeshakuwa hivyo.
watu watachangia kote ikifika kwenye suala hili baas matumbo yanajaa gesi
 
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
3,963
Likes
691
Points
280
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
3,963 691 280
mi binafsi nakataa wanaosema UKIMWI UNAUA... anyway napenda sana watu majasiri wanaokutwa positive lakini wanaendelea na maisha kana kwamba hakuna lililotokea
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,684
Likes
1,295
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,684 1,295 280
ni ujumbe mzuri wa matumaini yanayotia nguvu ila kwa JF hii niijuayo uzi huu hautapata wachangiaji ukimwi unauma jamani acha kabisa
Nadhani uko right mkuu, members wengi wanaweza wasipitie mitaa ya thread hii.
 
prs

prs

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
2,147
Likes
1,580
Points
280
prs

prs

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2013
2,147 1,580 280
Wa-Tanzania tunahitaji Elimu..Siyo ya Ukimwi tu..Elimu kwa ujumla wake..Ndiyo tutaokoka kwenye hili janga..
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
ni ujumbe mzuri wa matumaini yanayotia nguvu ila kwa JF hii niijuayo uzi huu hautapata wachangiaji ukimwi unauma jamani acha kabisa
Umesema ukweli, ukizingatia wengi wametumwa na Lumumba kwa kazi maalum, hapa hata kusoma hawasomi.

Hii thread japo ni ya ujumbe muhimu kwa wote hautashangaa Mods wakiipeleka kule kwenye mseto

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,859
Likes
185
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,859 185 160
hii kitu inatisha hadi kuchangia watu wanaogopa.
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,894
Likes
410
Points
180
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,894 410 180
Umesema ukweli, ukizingatia wengi wametumwa na Lumumba kwa kazi maalum, hapa hata kusoma hawasomi.

Hii thread japo ni ya ujumbe muhimu kwa wote hautashangaa Mods wakiipeleka kule kwenye mseto

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
hapana mkuu ni hofu binafsi za watu maana nje ya siasa na kazi zetu mambo haya bwana yanaguguna unafsia wa kila mtu
 
mkada

mkada

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
1,165
Likes
422
Points
180
mkada

mkada

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
1,165 422 180
Kuna mahari nimeisoma utafiti mmoja wa TACAIDS,,,,,wanaume wanawafanya na wanawake mapenzi kinyume na maumbile eti ni tiba ya UKIMWI.....LOL....My people are destroyed from lack of knowledge. "Because you have rejected knowledge, I also reject you as my priests; because you have ignored the law of your God, I also will ignore your children.
 

Forum statistics

Threads 1,272,943
Members 490,211
Posts 30,465,430