Women Entrepreneurs Scholarships | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Women Entrepreneurs Scholarships

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Maxence Melo, Apr 21, 2010.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Apr 21, 2010
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,596
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    Kina mama (na kina dada) wajasiriamali changamkieni nafasi hii, ni nafasi ya kipekee kwa mwanamke wa Tanzania!

    Deadline ya maombi ni May 31, 2010.

    Namshukuru aliyenitumia fursa hii kwa wanawake wa Tanzania.
     

    Attached Files:

  2. S

    Subira Senior Member

    #2
    Apr 22, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    he kumbe uko bomba mhuuu nice knowing you
     
  3. Mkereketwa

    Mkereketwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2010
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 202
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii doc. uki-download mbona huipati. File linakuwa empty.
     
  4. L

    Lady JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Thanks mkuu, nimeipata.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Thanx Maxence ngoja tuicheki
     
  6. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #6
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,596
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    Kuna yeyote anakumbana na error ya namna hii?
     
  7. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,507
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Asante sana Maxence na pongezi kwa JF mpya.
     
  8. x

    xhera Member

    #8
    Apr 27, 2010
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante ndugu wanawake haooooooooooo.....tushindwe wenyewe tu
     
Loading...