Women as explained by Engineers

LazyDog

JF-Expert Member
Apr 10, 2008
2,477
1,195
Disclaimer: to our female viewers... you have to admit, this is funny!



Part I



Part II




Part III



Part IV



Part V





.
 

LazyDog

JF-Expert Member
Apr 10, 2008
2,477
1,195
Hii imeniacha hoi!


HAZARDS
- Turns green when placed alongside a superior specimen


Wanawake huwakagua wenzao zaidi kuliko wanavyowakagua wanaume barabarani, maofisini n.k.




.
 

Mshiiri

JF-Expert Member
Jun 16, 2008
2,014
1,250
Ni kweli kabisa haya na ni ndani ya box sasa nje sijui ni nini?
 

Pape

JF-Expert Member
Dec 11, 2008
5,507
0
wana JF, nimeyakuta haya maelezo mahali lakini yakaniumiza sababu hao dada zetu ndiyo wengine mama zetu! Je, unalionaje hili suala?



what is your opinion?
 

Zion Daughter

JF-Expert Member
Jul 9, 2009
8,931
1,225
Kwa hiyo na mama yako ,dada yako,shangazi na mkeo wote ni Evil? Na ujue mtoto wa evil naye ni evil kwa hiyo na wanaume nao tuwaite evil?Mama yako aliyekuleta duniani na kukulea unamuita evil? makubwa jamani! wasaidaka wafaidaka wapundaka!!!!
 

Pape

JF-Expert Member
Dec 11, 2008
5,507
0
Kwa hiyo na mama yako ,dada yako,shangazi na mkeo wote ni Evil? Na ujue mtoto wa evil naye ni evil kwa hiyo na wanaume nao tuwaite evil?Mama yako aliyekuleta duniani na kukulea unamuita evil? makubwa jamani! wasaidaka wafaidaka wapundaka!!!!
huo sasa ni ugomvi!!! rekebisha post yako! kwani mi sikuliona hilo? we toa mchango wako hapo unaonaje, hayo mambo ya mama cjui nani achana nayo! au umeamua kuosha kinywa? kama ndivyo sema na mimi nioshe changu!
 

Matarese

JF-Expert Member
Aug 30, 2009
525
225
May be some clarification Felix, why have you left the negative part? are there any assumptions why you are considering ony the positive part?
 

Zion Daughter

JF-Expert Member
Jul 9, 2009
8,931
1,225
huo sasa ni ugomvi!!! rekebisha post yako! kwani mi sikuliona hilo? we toa mchango wako hapo unaonaje, hayo mambo ya mama cjui nani achana nayo! au umeamua kuosha kinywa? kama ndivyo sema na mimi nioshe changu!
mie hata sina ugomvi.kwani hiyo girls hapo inaamnisha nini? si umejumuisha wanawake?Na mimi huo ndio mchango wangu.sawa sawa na ulivyoandika.labda nieleweshe vizuri ulikuwa unamaanisha nini?boys =evil?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom