Women as explained by Engineers


LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
2,478
Likes
17
Points
135
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
2,478 17 135
Disclaimer: to our female viewers... you have to admit, this is funny!



Part I
21.jpg



Part II
23.jpg




Part III
21.jpg



Part IV
22.jpg



Part V
21.jpg





.
 
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
2,478
Likes
17
Points
135
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
2,478 17 135
Ou, shit!
The images have disappeared, sorry about that!
 
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
2,478
Likes
17
Points
135
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
2,478 17 135
Hii imeniacha hoi!


HAZARDS
- Turns green when placed alongside a superior specimen


Wanawake huwakagua wenzao zaidi kuliko wanavyowakagua wanaume barabarani, maofisini n.k.




.
 
Mshiiri

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
1,900
Likes
83
Points
145
Mshiiri

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
1,900 83 145
Ni kweli kabisa haya na ni ndani ya box sasa nje sijui ni nini?
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
wana JF, nimeyakuta haya maelezo mahali lakini yakaniumiza sababu hao dada zetu ndiyo wengine mama zetu! Je, unalionaje hili suala?

i894_galzvsmoney.jpg


what is your opinion?
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Likes
68
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 68 145
Kwa hiyo na mama yako ,dada yako,shangazi na mkeo wote ni Evil? Na ujue mtoto wa evil naye ni evil kwa hiyo na wanaume nao tuwaite evil?Mama yako aliyekuleta duniani na kukulea unamuita evil? makubwa jamani! wasaidaka wafaidaka wapundaka!!!!
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Kwa hiyo na mama yako ,dada yako,shangazi na mkeo wote ni Evil? Na ujue mtoto wa evil naye ni evil kwa hiyo na wanaume nao tuwaite evil?Mama yako aliyekuleta duniani na kukulea unamuita evil? makubwa jamani! wasaidaka wafaidaka wapundaka!!!!
huo sasa ni ugomvi!!! rekebisha post yako! kwani mi sikuliona hilo? we toa mchango wako hapo unaonaje, hayo mambo ya mama cjui nani achana nayo! au umeamua kuosha kinywa? kama ndivyo sema na mimi nioshe changu!
 
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
521
Likes
13
Points
35
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
521 13 35
May be some clarification Felix, why have you left the negative part? are there any assumptions why you are considering ony the positive part?
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
May be some clarification Felix, why have you left the negative part? are there any assumptions why you are considering ony the positive part?
duh, haya mkuu, imesharekebishwa!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,216
Likes
1,918
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,216 1,918 280
evil is the person who think the other is evil......
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Likes
68
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 68 145
huo sasa ni ugomvi!!! rekebisha post yako! kwani mi sikuliona hilo? we toa mchango wako hapo unaonaje, hayo mambo ya mama cjui nani achana nayo! au umeamua kuosha kinywa? kama ndivyo sema na mimi nioshe changu!
mie hata sina ugomvi.kwani hiyo girls hapo inaamnisha nini? si umejumuisha wanawake?Na mimi huo ndio mchango wangu.sawa sawa na ulivyoandika.labda nieleweshe vizuri ulikuwa unamaanisha nini?boys =evil?
 

Forum statistics

Threads 1,237,376
Members 475,533
Posts 29,286,354