Woman Suicide Bomber ameua zaidi ya watu 40


M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Kuna mwanamke ameua zaidi ya 40 pilgrims huko Iraq.I guess atakuwa ni Sunni amewatarget Washia.

Tuone jamani kama serikali za kiislamu zitalaani huu uuaji.Wasije wakasemaJews ndio wamefanya hivi.Hapa JF kuna kuna watu wako obsessed na Jews;kumbe many killings za Waislamu ni wao kwa wao.

Kama Ulaya kuna issue ya Minareti,utaona hata fatwa inatolewa.
Lakini kiliings ya watu hapo Iran na woman suicide bomber,no any Muslim counytry will condemn this.
Ndio maana nchi za Ulaya zinaogopa burkha kwa wanawake hujui wameficha nini humo!
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,318
Likes
4,697
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,318 4,697 280
another sad news specially to my friend Tumaini
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Waberoya,you are right kumpin point huyu Tumaini!Yuko obsessed na Palestine na waarabu kuliko Uafrika wake.Nimewahi kumuuliza je yeye ni Mwarabu?Hajanijibu.

Tumaini na wenzake wenye propaganda ya Uislamists wako ok kupost graphic pictures
za palestine kids dying(which is sad of course) lakini hawawezi kupost picha za mauaji
ya suicide bombers .

Watu wengi wasomi wanajua kuwa kuna tatizo kubwa sana la Shia and Sunni islam wenyewe kwa wenyewe.Scapegoat ni Israel kila siku.

I am glad wasomi wengi wa JF hatujakuwa brainwashed na mtu yoyote,ni free mind ,free media hapa!
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
49
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 49 145
Kuna mwanamke ameua zaidi ya 40 pilgrims huko Iraq.I guess atakuwa ni Sunni amewatarget Washia.

Tuone jamani kama serikali za kiislamu zitalaani huu uuaji.Wasije wakasemaJews ndio wamefanya hivi.Hapa JF kuna kuna watu wako obsessed na Jews;kumbe many killings za Waislamu ni wao kwa wao.

Kama Ulaya kuna issue ya Minareti,utaona hata fatwa inatolewa.
Lakini kiliings ya watu hapo Iran na woman suicide bomber,no any Muslim counytry will condemn this.
Ndio maana nchi za Ulaya zinaogopa burkha kwa wanawake hujui wameficha nini humo!
Generalisation ni mbaya sidhani kuwa serikali za kiislamu hazitacondem mambo haya sijui lakini maana waarabu nao mh!!!. This is another tragic in the muslim world ambao kuna kikundi cha watu wana mtizamo mgumu (conservative) about islam kama ilivyo ndani ya ukatoliki baadhi yao kuona wakristo wengine hawafai au wamepotea.
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
49
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 49 145
Waberoya,you are right kumpin point huyu Tumaini!Yuko obsessed na Palestine na waarabu kuliko Uafrika wake.Nimewahi kumuuliza je yeye ni Mwarabu?Hajanijibu.

Tumaini na wenzake wenye propaganda ya Uislamists wako ok kupost graphic pictures
za palestine kids dying(which is sad of course) lakini hawawezi kupost picha za mauaji
ya suicide bombers .

Watu wengi wasomi wanajua kuwa kuna tatizo kubwa sana la Shia and Sunni islam wenyewe kwa wenyewe.Scapegoat ni Israel kila siku.

I am glad wasomi wengi wa JF hatujakuwa brainwashed na mtu yoyote,ni free mind ,free media hapa!
This is true kwakweli na hii conflict ya Shia na Sunni inatrace back to Khalifat era na utakuta ilikuwa mainly in struggle for power. Na mara nyingi hawa walipuaji ni akina mama wana matatizo ya kiakili au kisaikolojia ambapo jamaa huwatumia kuwa plant niliangalia kipindi kimoja BBC panorama jinsi wanavyowadaka hawa akina mama utasikitika kwa kweli. Wanachukua wale akina mama ambao wamekata tamaa either waume zao wamekufa au kuwawa, au familia yote imeteketea wanawatrain it is a disgrace but ndio hivyo katika community kuna kikundi cha watu wanamtazamo mbovu wa maisha na uislamu hausupport hata kidogo the killing of watu wasio na hatia
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Mdodoanji kusema Catholic wanaona dini zingine hazifai,that is an opinion.
Lakini huwezi kusikia MCatholic ameenda kwenye kanisa la Kakobe,akawa suicide bomber na kuwaua waumini wa Kakobe.

Ila tunaona Muslim wa Nigeria wanavyowafanya Wakristu huko North Nigeria
Hata Wanigeria (muslim),wemehitimu na kutoa terrorist wa kwanza internationally,
Mr Abdulmuttalab.
 
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
another sad news specially to my friend Tumaini
Ha ha ha sad indeed, sijapata source ya hii story mpaka sasa naamini ni propaganda za mmakonde na mabwana zake jew!
 
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
Waberoya,you are right kumpin point huyu Tumaini!Yuko obsessed na Palestine na waarabu kuliko Uafrika wake.Nimewahi kumuuliza je yeye ni Mwarabu?Hajanijibu.

Tumaini na wenzake wenye propaganda ya Uislamists wako ok kupost graphic pictures
za palestine kids dying(which is sad of course) lakini hawawezi kupost picha za mauaji
ya suicide bombers .

Watu wengi wasomi wanajua kuwa kuna tatizo kubwa sana la Shia and Sunni islam wenyewe kwa wenyewe.Scapegoat ni Israel kila siku.

I am glad wasomi wengi wa JF hatujakuwa brainwashed na mtu yoyote,ni free mind ,free media hapa!
wewe ni brainwashed totally, huna free mind hata kidogo maana unafurahia waislamu wakiuliwa shame on you
 
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2009
Messages
971
Likes
82
Points
45
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2009
971 82 45
Generalisation ni mbaya sidhani kuwa serikali za kiislamu hazitacondem mambo haya sijui lakini maana waarabu nao mh!!!. This is another tragic in the muslim world ambao kuna kikundi cha watu wana mtizamo mgumu (conservative) about islam kama ilivyo ndani ya ukatoliki baadhi yao kuona wakristo wengine hawafai au wamepotea.
chuki binafsi wakristu wanaloamini ni moja tofauti zao ni kidogo mno na haziwezi kufikia hatua ya kuuwana kama hawa wa shia na na sunni, na sijui hata huyo mama anajua alichokifanya au amekuwa brainwashed tu, au ameahidiwa akifika huko ahera atakutana na mwanaume bikra may be
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Tumaini condemn mauaji ya suicide bomber at least.Nakuuliza wewe ni mtanzania halisi au mwarabu ?
 
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2009
Messages
971
Likes
82
Points
45
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2009
971 82 45
Ha ha ha sad indeed, sijapata source ya hii story mpaka sasa naamini ni propaganda za mmakonde na mabwana zake jew!

labda unaisubiria kupitia source zako za Sudan, ungemalizia kwa kusema ni propaganda za israel, USA na UK, wewe ni mtu wa namna gani you think
this world is meant purposely for one religion, man you are totally lost,so sorry for that
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Shia versus Suni, killing one another! Tatizo la hayo yote ni muuaji, mwizi, mbakaji, mzinzi, mwongo, etc, marehemu Muhammad! His followers are doing exactly the same evils as marehemu Muhammad's evils!
 
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
labda unaisubiria kupitia source zako za Sudan, ungemalizia kwa kusema ni propaganda za israel, USA na UK, wewe ni mtu wa namna gani you think
this world is meant purposely for one religion, man you are totally lost,so sorry for that
Ha ha ha world is meant for one religion wewe wasema mimi sijawahi kusema hayo..kusengekuwa na pepo na jahanamu lazima kuwepo dini nyingi duniani ...

I am not lost just give the source, ili tuchambue kwa hekima
 
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
Shia versus Suni, killing one another! Tatizo la hayo yote ni muuaji, mwizi, mbakaji, mzinzi, mwongo, etc, marehemu Muhammad! His followers are doing exactly the same evils as marehemu Muhammad's evils!
Muhammad (Pbuh) is a messenger of Allah, the creator of the universe, the man is so pure has nothing to doing with your allegation, those are mere lie, arrogance and stupidity.
 
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2009
Messages
971
Likes
82
Points
45
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2009
971 82 45
Ha ha ha world is meant for one religion wewe wasema mimi sijawahi kusema hayo..kusengekuwa na pepo na jahanamu lazima kuwepo dini nyingi duniani ...

I am not lost just give the source, ili tuchambue kwa hekima

wewe hata ukipwea accurate source siutaishia kusema ni propaganda???
 
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
wewe hata ukipwea accurate source siutaishia kusema ni propaganda???
Predetemined answer! umekuwa yahaya!

Nitazisoma, kuhakiki na kuweka msimamo wangu, si lazima uwe kama wako
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Muhammad (Pbuh) is a messenger of Allah, the creator of the universe, the man is so pure has nothing to doing with your allegation, those are mere lie, arrogance and stupidity.
Marehemu Muhammad is not the messenger of anything, other than the devil! Are you suggesting that Allah is the devil himself?
 
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
Marehemu Muhammad is not the messenger of anything, other than the devil! Are you suggesting that Allah is the devil himself?
Allegations without proof! is as good nonsense, irresponsible, lie, arrogance and stupidity..

Muhammad is a Messenger of Allah, the creator of universe and earth.
 
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2009
Messages
971
Likes
82
Points
45
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2009
971 82 45
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Allegations without proof! is as good nonsense, irresponsible, lie, arrogance and stupidity..

Muhammad is a Messenger of Allah, the creator of universe and earth.
Tuma kuna problem katika hili kama memory yako iko sawa thread mbalimbali zilizokwishapita proof kadhaa kutoka katika kitabu chenu kuwa the guy was not as nice as your trying to say instead as evil as his followers are portraying his character, ideologies and philosophies in his own book. So far tutakuwa tunakuwa tunaweka reference tu.
 

Forum statistics

Threads 1,215,442
Members 463,207
Posts 28,548,175