Wolper ampiga kibuti Harmonize, Afuta picha zake zote na za WASAFI | Page 5 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wolper ampiga kibuti Harmonize, Afuta picha zake zote na za WASAFI

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ethos, Jan 8, 2017.

  1. Ethos

    Ethos JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2017
    Joined: Aug 1, 2015
    Messages: 2,257
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280



    KUMBE na Wanaume wa Dar mnapigwa VIBUTI?
     
  2. Ethos

    Ethos JF-Expert Member

    #81
    Jan 8, 2017
    Joined: Aug 1, 2015
    Messages: 2,257
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280
    Hahaha
     
  3. KWEZISHO

    KWEZISHO JF-Expert Member

    #82
    Jan 8, 2017
    Joined: Jan 29, 2016
    Messages: 6,194
    Likes Received: 4,699
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa usitie neno, kuna tafsida zitatupeleka kwenye matatizo na wenye ardhi yao
     
  4. certified mdokozi

    certified mdokozi JF-Expert Member

    #83
    Jan 8, 2017
    Joined: Jan 20, 2016
    Messages: 1,410
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    haaaa haaa naam
     
  5. Ushimen

    Ushimen JF-Expert Member

    #84
    Jan 8, 2017
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 11,264
    Likes Received: 9,909
    Trophy Points: 280

     
  6. KWEZISHO

    KWEZISHO JF-Expert Member

    #85
    Jan 8, 2017
    Joined: Jan 29, 2016
    Messages: 6,194
    Likes Received: 4,699
    Trophy Points: 280
    Kama umeelewa ishia hapo hapo na usimwambie mtu
     
  7. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #86
    Jan 8, 2017
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,924
    Likes Received: 24,065
    Trophy Points: 280
    Nimesikitika sana kukosa comment ya mzaramo ktk huu uzi
     
  8. merengo90

    merengo90 JF-Expert Member

    #87
    Jan 8, 2017
    Joined: Nov 5, 2013
    Messages: 6,380
    Likes Received: 2,047
    Trophy Points: 280
    Zote zinaeza tumika inategemea na mtumiaji. Bt katika sehmu nyingi ni HIT AND RUN Yaani piga/gonga na kusepa.
     
  9. Ethos

    Ethos JF-Expert Member

    #88
    Jan 8, 2017
    Joined: Aug 1, 2015
    Messages: 2,257
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280
    Haya sasa
     
  10. mzaramo

    mzaramo JF-Expert Member

    #89
    Jan 8, 2017
    Joined: Sep 4, 2006
    Messages: 5,893
    Likes Received: 3,759
    Trophy Points: 280
    Licha ya kuwa ni X wa boss pia kishachumbiwa na mkongo.

    Ila najiuliza hivi kuna mtu yoyote alitegemea hawa jamaa watafunga ndoa na kuwa na familia?

    Vitu vingine kabla havijaanza vinakuwaga na majibu yake tayari labda uwe na Akili za jamaa wa Madale.
     
  11. Ushimen

    Ushimen JF-Expert Member

    #90
    Jan 8, 2017
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 11,264
    Likes Received: 9,909
    Trophy Points: 280
    Ni wachache sana, watakao elewa nini ulicho kiandika...
     
  12. mzaramo

    mzaramo JF-Expert Member

    #91
    Jan 8, 2017
    Joined: Sep 4, 2006
    Messages: 5,893
    Likes Received: 3,759
    Trophy Points: 280
    Unamuonea bure huyu mmakonde mbona baba ake Dimond anatembea na bibi kizee cha Uganda na usemi lolote.
     
  13. mzaramo

    mzaramo JF-Expert Member

    #92
    Jan 8, 2017
    Joined: Sep 4, 2006
    Messages: 5,893
    Likes Received: 3,759
    Trophy Points: 280
    Labda lile PENGO.
     
  14. Herry Ally

    Herry Ally Member

    #93
    Jan 8, 2017
    Joined: Dec 12, 2016
    Messages: 59
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 25
    wako chamani!!!!!!!!
    ukiona manyoya.....keshaliwah baaaaaaaaa!!!
     
  15. mzaramo

    mzaramo JF-Expert Member

    #94
    Jan 9, 2017
    Joined: Sep 4, 2006
    Messages: 5,893
    Likes Received: 3,759
    Trophy Points: 280
    We kweli umechelewa kuja mjini.

    Wakati Wolper anasema Ali ndio Mwanaume wake wa Kwanza hapa mjini ulikuwa unapalilia zao gani kijijini kwenu?
     
  16. Raphael wa Ureno

    Raphael wa Ureno JF-Expert Member

    #95
    Jan 9, 2017
    Joined: Jul 12, 2016
    Messages: 3,545
    Likes Received: 5,737
    Trophy Points: 280
    Mapenzi ya kijinga kweli ,kila mkikosana mnatwambia ili iweje
     
  17. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #96
    Jan 9, 2017
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,924
    Likes Received: 24,065
    Trophy Points: 280
    Hayo ndiyo yaliyonifanya nisikitike kukosa posts za mzaramo.
    Aiseee huyu jamaa ni noma sana
     
  18. Ethos

    Ethos JF-Expert Member

    #97
    Jan 9, 2017
    Joined: Aug 1, 2015
    Messages: 2,257
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280

     
  19. Clueless14

    Clueless14 JF-Expert Member

    #98
    Jan 9, 2017
    Joined: Aug 27, 2014
    Messages: 1,708
    Likes Received: 2,075
    Trophy Points: 280
    Jamani Raj kaachwa?
    Ooh Raj wake
     
  20. TangataUnyakeWasu

    TangataUnyakeWasu JF-Expert Member

    #99
    Jan 9, 2017
    Joined: Dec 18, 2016
    Messages: 935
    Likes Received: 1,106
    Trophy Points: 180
    Sasa hivi ni zamu yako atakuja kwako
     
  21. TangataUnyakeWasu

    TangataUnyakeWasu JF-Expert Member

    #100
    Jan 9, 2017
    Joined: Dec 18, 2016
    Messages: 935
    Likes Received: 1,106
    Trophy Points: 180
    Binafsi nililitegemea hili
     
Loading...