Wizkid Kutokufika Marekani Katika Tuzo za BET hii inamaanisha nini?


danya

danya

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2014
Messages
3,098
Likes
1,700
Points
280
danya

danya

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2014
3,098 1,700 280
Tarehe 28/6 mwaka huu zinaenda kutolewa tuzo za BET ambazo Bongo tunawakilishwa na Diamond platnumz! Na hichi ndicho kinacho tufanya Tuzifuatilie sana Hizi Tuzo! Millard Ayo yupo Naye kutuhabarisha kila kinacho endelea huko!

Wengi wamekuwa wakisema Mpinzani mkubwa wa Diamond Platnumz katika tuzo hizi za BET ni Wizkid! Wamefika mbali na kusema kuwa Diamond hata weza kutwaa tuzo hiyo ya Best African Act kwa sababu ya wizkid! Lakini nimekuwa nikijiukiza maswali kadhaa katika hili

1.Kwanini Wizkid Hajawahi Post chochote kinacho husu BET katika mtandao wowote ule wa Kijamii hata kujiombea Kura tuuu zaidi ya Wabongo wenye Shobo kwa wizkid kumuombea kura?

2.Wasanii wote ambao wapo nominated katika kipengele hicho kwa sasa wapo USA wakijiandaa na hizo tuzo lakini Wizkid peke Yake hayupo na sijamuona kabisaaa hii inamaanisha nini! Je kakubali kushindwa au kajitoa kiainaa! Tumemuona Diamond, AKA,tumemuona Cassy,Yemi Alade na wengine Kasoro yeye tuuu! Je kuna nini hapo?

3.Vituo mbali mbali vyenye uhusiano na BET vimekuwa vikiwahoji wasanii wa africa ambao wako nominated! Je kutomwona kwao Wizkid katika tuzo hizi kubwaaa kabisa duniani wanaelewa nini? Watafikiria nini?

Ni maswali ambayo najiuluza sanaaa na ningeomba wale wabongo wanaomchukia Diamond au wanao msupport Wizkid wajiulize haya maswali! Kabla tuzo hazijatolewa

Nawasilisha!
 
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,566
Likes
6,885
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,566 6,885 280
Mleta uzi wewe upo marekani?


Wizkid alishawaambia BET hataki kushiriki kwenye tuzo zao mpaka pale waandaaji watapotambua thamani ya wasanii wa kiafrika,
Anasema hizo tuzo wanapewa siku 1 kabla ya tuzo zenyewe kutangazwa tena unapewa kwa mlango wa nyuma mradi tu unapiga picha nayo,
Yeye anataka na waafrika wapewe mbele ya majukwaa kama wengine na wapewe kuongea sio kama wanavyopewa,
Ukweli simjui hata huyo Wizkid anatoka nchi gani,
Hili nilisikia radio fm fulani wanajadili jambo hili,
 
danya

danya

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2014
Messages
3,098
Likes
1,700
Points
280
danya

danya

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2014
3,098 1,700 280
Mleta uzi wewe upo marekani?


Wizkid alishawaambia BET hataki kushiriki kwenye tuzo zao mpaka pale waandaaji watapotambua thamani ya wasanii wa kiafrika,
Anasema hizo tuzo wanapewa siku 1 kabla ya tuzo zenyewe kutangazwa tena unapewa kwa mlango wa nyuma mradi tu unapiga picha nayo,
Yeye anataka na waafrika wapewe mbele ya majukwaa kama wengine na wapewe kuongea sio kama wanavyopewa,
Ukweli simjui hata huyo Wizkid anatoka nchi gani,
Hili nilisikia radio fm fulani wanajadili jambo hili,
Je kama wamebadirisha utaratibu utajuaje?
 
me1

me1

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2015
Messages
288
Likes
232
Points
60
me1

me1

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2015
288 232 60
Naona watu wanawachukulia poa akina AKA na Cassper Nyovest japo media za kule ziko bize na wao kuliko Diamond na Wizkid.

Hata hivyo jeuri ya wizkid itapunguza ushindani kwa Diamond na kumpa sababu zaidi za kushinda japo sio kirahis kama tunavyoona.

Yemi Alade pia amefanya vizur mwaka mzima huu kwahyo sio mtu wa kupuuzwa pia.

Bado mchakato ni mgumu lakin tushirikiane kuomba kombe lirudi nyumbani.
All the best C.E.O wa WCB
 
kyatamato

kyatamato

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2015
Messages
391
Likes
217
Points
60
kyatamato

kyatamato

JF-Expert Member
Joined May 14, 2015
391 217 60
Daaah..kumbe kura yangu ishaungua..ninavyompenda Baba Naira..
 
Jane Lowassa

Jane Lowassa

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
1,449
Likes
1,648
Points
280
Jane Lowassa

Jane Lowassa

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
1,449 1,648 280
Naona watu wanawachukulia poa akina AKA na Cassper Nyovest japo media za kule ziko bize na wao kuliko Diamond na Wizkid.

Hata hivyo jeuri ya wizkid itapunguza ushindani kwa Diamond na kumpa sababu zaidi za kushinda japo sio kirahis kama tunavyoona.

Yemi Alade pia amefanya vizur mwaka mzima huu kwahyo sio mtu wa kupuuzwa pia.

Bado mchakato ni mgumu lakin tushirikiane kuomba kombe lirudi nyumbani.
All the best C.E.O wa WCB
Naona unarukaruka tu kama chura
 
Paula kilaki

Paula kilaki

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2014
Messages
1,916
Likes
233
Points
160
Paula kilaki

Paula kilaki

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2014
1,916 233 160
Mmmh! Mbona Wanasema zishatolewa na si wiz wala mond aliyepata?
 
peacy

peacy

Member
Joined
Feb 8, 2015
Messages
77
Likes
19
Points
15
peacy

peacy

Member
Joined Feb 8, 2015
77 19 15
Wizkid hana shida na hyo tuzo ya BET had watakapo jirekebisha ye ansubir billboard na Grammy #onedance
 
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
17,681
Likes
62,211
Points
280
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
17,681 62,211 280
Aliusoma mchezo mapema akaamua kubadili gia angani
 
BansenBurner

BansenBurner

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
6,854
Likes
4,384
Points
280
BansenBurner

BansenBurner

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
6,854 4,384 280
Aliziponda sana mwakajana nadhani marekebisha aliyokua anataka bdo ajayaona kwaio anachill..ila ryt now ndio msanii mkubwa wa Africa
 
bomouwa

bomouwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
1,147
Likes
533
Points
280
bomouwa

bomouwa

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
1,147 533 280
Ulivyouliza kama ulimpa nauli mkuu...
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,509
Likes
4,881
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,509 4,881 280
Kuna watu wengine wanauwezo wa kuona nje ya pazia bila shaka wizkid ni mojawapo...keshaona huyu mtu anayetokea tandale keshabeba hiyo ngoma so kwenda USA nikama kujipatisha aibu ya karne
wazee wa assumption
 

Forum statistics

Threads 1,237,285
Members 475,501
Posts 29,283,501