Wizi wa mafuta sheli za Mbeya unaumiza


lusaka city

lusaka city

Senior Member
Joined
Mar 17, 2015
Messages
145
Likes
82
Points
45
lusaka city

lusaka city

Senior Member
Joined Mar 17, 2015
145 82 45
Mbeya sasa imekuwa ni mchezo wa kawaida kuibiwa mafuta sheli unaona ni bora ukanunue kwenye kidumu sheli zinapishana km 2 bei za mafuta hazifanani ya kwanza petrol 1950 ya pili 1967 yaani ni changamoto kwetu wakazi wa Mbeya.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
41,850
Likes
9,434
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
41,850 9,434 280
Mbeya sasa imekuwa ni mchezo wa kawaida kuibiwa mafuta sheli unaona ni bora ukanunue kwenye kidumu sheli zinapishana km 2 bei za mafuta hazifanani ya kwanza petrol 1950 ya pili 1967 yaani ni changamoto kwetu wakazi wa Mbeya.
Jazia ARUSHA
 
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2009
Messages
2,272
Likes
1,414
Points
280
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2009
2,272 1,414 280
Sheli ndio wapi? Au kule wanapouza Colgate, Kiwi na Pampers?
 
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,891
Likes
2,254
Points
280
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,891 2,254 280
hata huelewek unazungumzia nini. wizi wenyewe hujaweza elezea ni upi na unazungumzia shell kama shell wanakuibia nenda kanunue total,puma,gapco n.k kwan lazima ununue shell? malalamiko mengine ni ya kitoto sana. na kama petrol ni issue tumia gari la diesel. siyo unakuja kulia lia hapa kama mtoto.

Mbeya sasa imekuwa ni mchezo wa kawaida kuibiwa mafuta sheli unaona ni bora ukanunue kwenye kidumu sheli zinapishana km 2 bei za mafuta hazifanani ya kwanza petrol 1950 ya pili 1967 yaani ni changamoto kwetu wakazi wa Mbeya.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,185
Likes
131,622
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,185 131,622 280
hata huelewek unazungumzia nini. wizi wenyewe hujaweza elezea ni upi na unazungumzia shell kama shell wanakuibia nenda kanunue total,puma,gapco n.k kwan lazima ununue shell? malalamiko mengine ni ya kitoto sana. na kama petrol ni issue tumia gari la diesel. siyo unakuja kulia lia hapa kama mtoto.
 
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,891
Likes
2,254
Points
280
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,891 2,254 280
mshana jr . kuna tatizo kubwa JF siku hizi .ukisoma maelezo ya huyu mtu analalamika jambo dogo sana. kama unaona vituo flan vya mafuta vinaiba unaachana navyo au unatoa tahdhari kuwa jamani shell wanaiba mafuta. lakini ukija kulia lia hapa na wakati kuna makampuni mengi inaonesha kuwa wanaume wa mikoani ni wazembe sana. na hivyo vituo vya shell vilishakufa miaka mingi sana. mi nina miaka zaidi ya 20 sijaviona.

 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
12,058
Likes
11,611
Points
280
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
12,058 11,611 280
Ila naamini siyo Shely's pharm...!:cool:
 
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2010
Messages
6,470
Likes
7,087
Points
280
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2010
6,470 7,087 280
....kuibiwa mafuta sheli ..... kidumu.....
Sheli za Mbeya? Kidumu? Wewe kijana nenda shule uongeze ufahamu. Darasa la saba halisaidii kitu siku hizi. Halafu utakuta humu ndani unabishana na ma-professor juu ya point zao wakati unaita vituo vya mafuta sheli.
 
Twalyaninkomi

Twalyaninkomi

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2016
Messages
266
Likes
256
Points
60
Age
27
Twalyaninkomi

Twalyaninkomi

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2016
266 256 60
Nashangaa sana kushambuliwa kwa mtoa mada wakati jambo lenyewe mmelielewa!

Sheli =kituo cha mafuta
 
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2015
Messages
8,922
Likes
14,849
Points
280
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2015
8,922 14,849 280
Mtoa mada haeleweki, heading inasema wizi wa mafuta alafu content ameelezea tofauti ya bei kwenye vituo vya mafuta. Kwahyo ukienda na kidumu bei itapungua au?
 
lusaka city

lusaka city

Senior Member
Joined
Mar 17, 2015
Messages
145
Likes
82
Points
45
lusaka city

lusaka city

Senior Member
Joined Mar 17, 2015
145 82 45
Watanzania bhana kama hujaelewa mada unachangia nn . kumtukana mkuu Wa kaya ndio Uzi muhimu humu ndani?
 
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
10,211
Likes
14,672
Points
280
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
10,211 14,672 280
Mbeya sasa imekuwa ni mchezo wa kawaida kuibiwa mafuta sheli unaona ni bora ukanunue kwenye kidumu sheli zinapishana km 2 bei za mafuta hazifanani ya kwanza petrol 1950 ya pili 1967 yaani ni changamoto kwetu wakazi wa Mbeya.
Unalalamika sana, na mbaya zaidi kwa elimu yako haikusaidii kudadafua, Umesahau kuwa mafuta yanayopatikana Dar na yanayopatikana Arusha , Moshi , Mbeya , Dodoma , Morogoro nk hayawezi yakawa na flat price simply because transportation cost incurred kuisafirisha hiyo bidhaa mpaka kuwafikia end user huwa tofauti, kilometers zinatofautiana, wale wa mbali zaidi bei yao kwa lita inapanda..
 

Forum statistics

Threads 1,272,320
Members 489,918
Posts 30,447,331