Wizi wa kura Nyamagana uliandaliwa na JK ukashindikana


J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
17
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 17 0
JK yuko mwanza tena kufanya kikao kingine kama hicho
 
J

Jmangi

New Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
3
Likes
0
Points
0
J

Jmangi

New Member
Joined Oct 26, 2010
3 0 0
Nakwambia jk mwaka hapati kitu amefulia huyoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
 
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
7,080
Likes
20
Points
0
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
7,080 20 0
Yawezekana pia ni barua ya kuchonga, tunaomba chanzo cha habari hii ili tuweze kuipima ukweli wake.
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,905
Likes
171
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,905 171 160
Ogopa watu wanaotaka uongozi kwa kila namna ...
 
Nenga

Nenga

Member
Joined
Sep 3, 2007
Messages
77
Likes
19
Points
15
Nenga

Nenga

Member
Joined Sep 3, 2007
77 19 15
Mwambieni aende na Iringa pia Musoma Mjini,
Dewji naye Chali Singida mjini
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,959
Likes
15,455
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,959 15,455 280
Mi naona kwenye simu yangu kila nikifungua new post icon inaniambia disabled....sasa sipati kitu tena hadi nije kwene net, naombeni msaada wenu bandugu
 

Forum statistics

Threads 1,252,147
Members 482,015
Posts 29,798,169