Wizi wa ccm


V

Vitus mkumbee

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
22
Likes
0
Points
0
V

Vitus mkumbee

Member
Joined Nov 1, 2010
22 0 0
Mteketa ametangazwa mshindi wa kilombero ila mungu yupo na adhabu yao naona mungu ameshaipanga ole wao
 
G

Galilee Galileo

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
30
Likes
0
Points
0
G

Galilee Galileo

Member
Joined Nov 3, 2010
30 0 0
Mteketa ametangazwa mshindi wa kilombero ila mungu yupo na adhabu yao naona mungu ameshaipanga ole wao[/QUOTE


Tukubali umashuhuri wa Kikwete umekwisha kwa sasa anafanya undava kujiwekea heshima kwa kuzuia CHADEMA wasishinde tena kiti chochcote
 
nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
342
Likes
113
Points
60
nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
342 113 60
sasa chadema mbona walisema wamechukua jimbo la kilombero wekeni matokeo ya uhakika hatutaki ubabaishaji nyie vipi au ndo walewale akina bunduki
 

Forum statistics

Threads 1,214,497
Members 462,703
Posts 28,514,843