Wizi, upotevu na ushahidi wa 2.4 Trillion waanikwa na kuchapishwa katika majarida ya kimataifa

Fao La Kujitoa

JF-Expert Member
Sep 17, 2016
334
1,000
Wizi na upotevu wa kiasi kikubwa cha 2.4 Trillion pesa ya walipa kodi Tanzania imechapishwa katika jarida la Africa Arguments na wameweka kabisa na ushahidi wa ripoti ya CAG.

Wameanza na kuandika alipoingia madarakani alijinasibu kupigana vita na ufisadi na kubana matumizi.

Haijawahi kutokea katika historia ya nchi yetu upotevu wa kiasi kikubwa cha pesa ya walipa kodi namna hii.

Inasikitisha sana. Kuweni na huruma na aibu!

Linki iyo hapo chini

Tanzania search for missing millions raises questions over $1 billion

Cc Zitto BAK Mag3 JokaKuu Salary Slip
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,777
2,000
Wizi na upotevu wa kiasi kikubwa cha 2.4 Trillion pesa ya walipa kodi Tanzania imechapishwa katika jarida la Africa Arguments na wameweka kabisa na ushahidi wa ripoti ya CAG.

Wameanza na kuandika alipoingia madarakani alijinasibu kupigana vita na ufisadi na kubana matumizi.

Haijawahi kutokea katika historia ya nchi yetu upotevu wa kiasi kikubwa cha pesa ya walipa kodi namna hii.

Inasikitisha sana. Kuweni na huruma na aibu!

Linki iyo hapo chini

Tanzania search for missing millions raises questions over $1 billion

Zitto
Safi sana, lazima watu waovu watangazwe na kujulikana dunia nzima
 

ngwanduu

JF-Expert Member
Sep 20, 2018
400
500
tunaojua jins neo colonialism inavyofany kaz katika nchi za ulimwengu watatu hatupat shida, mwacheni jpm afanye kazi , hizo ni propoganda tu za mabepari ,watanzania sujui tunatak nn ,yani elimu.bure, reli ya kisasa, mrad wa kufua umeme , vituo vya afya kila kona vinajengwa na kuboreshwa,angalia hosp ya benjamin m dodoma kwaajili ya wagomjw wa moyo ,tuacheni utani jpm ni level nyingine

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Billions

JF-Expert Member
Nov 30, 2016
2,842
2,000

Sergei Lavrov

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
6,870
2,000
tunaojua jins neo colonialism inavyofany kaz katika nchi za ulimwengu watatu hatupat shida, mwacheni jpm afanye kazi , hizo ni propoganda tu za mabepari ,watanzania sujui tunatak nn ,yani elimu.bure, reli ya kisasa, mrad wa kufua umeme , vituo vya afya kila kona vinajengwa na kuboreshwa,angalia hosp ya benjamin m dodoma kwaajili ya wagomjw wa moyo ,tuacheni utani jpm ni level nyingine

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwahiyo pesa alizosema CAG hazionekani alimdanganya?

Kama alimdanganya kwanini hawakumpinga na kumchukulia sheria?

Mwehu mkubwa wewe
 

kizaizai

JF-Expert Member
Mar 31, 2010
3,709
2,000
tunaojua jins neo colonialism inavyofany kaz katika nchi za ulimwengu watatu hatupat shida, mwacheni jpm afanye kazi , hizo ni propoganda tu za mabepari ,watanzania sujui tunatak nn ,yani elimu.bure, reli ya kisasa, mrad wa kufua umeme , vituo vya afya kila kona vinajengwa na kuboreshwa,angalia hosp ya benjamin m dodoma kwaajili ya wagomjw wa moyo ,tuacheni utani jpm ni level nyingine

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwahiyo ni sahihi kwa hizo pesa kupotea?
 

mwayena

JF-Expert Member
Apr 21, 2016
2,873
2,000
tunaojua jins neo colonialism inavyofany kaz katika nchi za ulimwengu watatu hatupat shida, mwacheni jpm afanye kazi , hizo ni propoganda tu za mabepari ,watanzania sujui tunatak nn ,yani elimu.bure, reli ya kisasa, mrad wa kufua umeme , vituo vya afya kila kona vinajengwa na kuboreshwa,angalia hosp ya benjamin m dodoma kwaajili ya wagomjw wa moyo ,tuacheni utani jpm ni level nyingine

Sent using Jamii Forums mobile app
Kweli kbs,kaongeza mishahara na madaraja Kwa mujibu wa sharti la kisheria,sahivi watumishi Wana morali ya juu sana wanapiga kazi,karuhusu uhuru wa kujieleza Kila raia ana amani na nafasi ya kutoa mchango wake bila hofu yoyote ya kutobughudhiwa na vyombo vya dola,tumeshuhudia waliompoteza ben,azory na wauaji wa wale watanzania wanaopatikana kwenye viroba wamechinjwa wamepatikana,tunaona kabisa sasa hivi wananchi hawachangishwi kimya kimya michango ya ujenzi wa madarasa sababu elimu ni bure,tena bure kabisa.yani mengi hakika,wananchi wa kusini wakulima wa koroshow ana furaha isiyo kifani kwani serikali ilishanunua koroshow zao zote hakuna alierudishiwa mzigo wake.yani jiwe yuko juu kbs Mkuu.naunga juhudi
 

BINOTO

Member
Oct 24, 2018
85
125
Wizi na upotevu wa kiasi kikubwa cha 2.4 Trillion pesa ya walipa kodi Tanzania imechapishwa katika jarida la Africa Arguments na wameweka kabisa na ushahidi wa ripoti ya CAG.

Wameanza na kuandika alipoingia madarakani alijinasibu kupigana vita na ufisadi na kubana matumizi.

Haijawahi kutokea katika historia ya nchi yetu upotevu wa kiasi kikubwa cha pesa ya walipa kodi namna hii.

Inasikitisha sana. Kuweni na huruma na aibu!

Linki iyo hapo chini

Tanzania search for missing millions raises questions over $1 billion

Cc Zitto BAK Mag3 JokaKuu Salary Slip
Mpaka awamu ya pili iishe watazusha kashakula Tr 40. Kote huko ni kushikwa kubaya. Kama amekwapua mbona hamjamuweka kati ya watu matajiri Tz na Africa. Maana sio bilionea ila ni Trilionea.
 

UCD

JF-Expert Member
Aug 17, 2012
7,268
2,000
Wizi na upotevu wa kiasi kikubwa cha 2.4 Trillion pesa ya walipa kodi Tanzania imechapishwa katika jarida la Africa Arguments na wameweka kabisa na ushahidi wa ripoti ya CAG.

Wameanza na kuandika alipoingia madarakani alijinasibu kupigana vita na ufisadi na kubana matumizi.

Haijawahi kutokea katika historia ya nchi yetu upotevu wa kiasi kikubwa cha pesa ya walipa kodi namna hii.

Inasikitisha sana. Kuweni na huruma na aibu!

Linki iyo hapo chini

Tanzania search for missing millions raises questions over $1 billion

Cc Zitto BAK Mag3 JokaKuu Salary Slip
Naona mnahangaika sana lakini hamtashinda. Hapa Kazi Tu!
 

PumziNdefu

JF-Expert Member
Dec 14, 2018
566
1,000
Mpaka awamu ya pili iishe watazusha kashakula Tr 40. Kote huko ni kushikwa kubaya. Kama amekwapua mbona hamjamuweka kati ya watu matajiri Tz na Africa. Maana sio bilionea ila ni Trilionea.
Wewe kweli punguani, hii ni ripoti ya CAG, sasa CAG ameshikwa na nani?? Au hujui kusoma wewe??
Mwambie Jiwe aseme alikozificha ndio watamweka kwenye listi viongozi majizi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom