Wizi mpya wa kuku wa jumla wagundulika


Status
Not open for further replies.
HR 666

HR 666

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2016
Messages
4,002
Points
2,000
Age
26
HR 666

HR 666

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2016
4,002 2,000
Kwa nyie wauzaji wa kuku kuweni makini sana na wateja wenu wanaonunua kuku kwa jumla kwani wengi wao wanatumia kipapai wakati wanakuja kununua

Kwa mfano wanaweza wakaja wakwakwambia wanahitaji kuku 200 halafu baadaye wakaghairi wakakwambia uwarudishe kuku 50 kwenye banda lako kwani hawawezi kuwabeba wote ,wewe kweli utaona kama unawarudisha bandani kumbe wala ndo kwaaanza unawapakia kwenye gari lao

Au unaweza ukaona wameshika kuku mmoja mmoja na wewe ukaona hesabu zako zipo poa kumbe wala ushaibiwa tayari wenzako wamebeba kuku wanne wanne


Hii ndio tabia chafu inayowatajirisha watu siku hizi kwa kuwaibia wengine


Leo naishia hapa siku nyingine nitakuja kutoa solution ili usiibiwe
 
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,798
Points
2,000
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,798 2,000
Pia ogopa wale wanunuaji wa kuku wanaokuja alfajiri au ile asubuhi sana.

Wizi wanaufanya pale wakati wa kubeba wanakamata kuku wanne wanaonesha wawili.

Ila kikubwa ni wewe mwenyewe kushiriki kikamilifu ktk hilo zoezi. Usiwape mwanya hata kidogo watakuibia.
 
John Cannor

John Cannor

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
1,469
Points
2,000
John Cannor

John Cannor

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
1,469 2,000
Usipokuwa makini utapigwa tu, maana hamna namna kwa usawa huu wa MAGU.
 
fareed uziel

fareed uziel

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
408
Points
250
fareed uziel

fareed uziel

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
408 250
Alafu hua wanakuja mitaa hii ya kwetu kugawana,nikitaka waniuzie hata buku tatu nakula kuku..circle of life
 
karume kenge

karume kenge

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2016
Messages
573
Points
500
Age
49
karume kenge

karume kenge

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2016
573 500
Hii ni kweli kabisa kaka kuna mtu mmoja alisha lizwa kwa style hiyo alikuja kujua baada ya jamaa kuondoka
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,711
Points
2,000
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,711 2,000
Nyie ndiyo hamjui yaani wakati majadili bei na idadi ya kuku anaohitaji hakikisha una sime lilinolewa vizuri na shoka pembeni uone kama atafanya ujinga wake
 
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
13,122
Points
2,000
Age
29
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
13,122 2,000
Nyie ndiyo hamjui yaani wakati majadili bei na idadi ya kuku anaohitaji hakikisha una sime lilinolewa vizuri na shoka pembeni uone kama atafanya ujinga wake
ha ha ha
 
HR 666

HR 666

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2016
Messages
4,002
Points
2,000
Age
26
HR 666

HR 666

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2016
4,002 2,000
Nyie ndiyo hamjui yaani wakati majadili bei na idadi ya kuku anaohitaji hakikisha una sime lilinolewa vizuri na shoka pembeni uone kama atafanya ujinga wake
bobu wale wakikuongelesha tu ukijibu washakuteka akili yako wanakuibia kirahisi bila wewe kujua


Mfano wanaweza wakachukua idadi ya kuku wengi halafu baadaye wakakwambia wameghairi wanataka kuwapunguza wanakupa wewe uwarudishe bandani

Kwa kawaida utaona kweli unawaingiza bandani kumbe wala huwaingizi bandani kwako wala nini bali unawaingiza kwenye usafiri wao
 
kenstar

kenstar

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
2,300
Points
2,000
kenstar

kenstar

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
2,300 2,000
Wazuri hao wape onyo kabisa ukiwweka panga na shoka waache wahesabu kabla ya kuondoka ingia ndani toka na panga waambie tunahesabu upya wataogopa na kuingiwa hofu na ukikata kuushinda uchawi au juju yeyote piga mkwala wa nguvu tu.
 
bwanamau

bwanamau

Member
Joined
Apr 29, 2015
Messages
44
Points
95
bwanamau

bwanamau

Member
Joined Apr 29, 2015
44 95
bobu wale wakikuongelesha tu ukijibu washakuteka akili yako wanakuibia kirahisi bila wewe kujua


Mfano wanaweza wakachukua idadi ya kuku wengi halafu baadaye wakakwambia wameghairi wanataka kuwapunguza wanakupa wewe uwarudishe bandani

Kwa kawaida utaona kweli unawaingiza bandani kumbe wala huwaingizi bandani kwako wala nini bali unawaingiza kwenye usafiri wao
Ukirudisha waweke kwenye banda la peke yao uone kama watapotea
 
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
6,449
Points
2,000
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
6,449 2,000
Wazuri hao wape onyo kabisa ukiwweka panga na shoka waache wahesabu kabla ya kuondoka ingia ndani toka na panga waambie tunahesabu upya wataogopa na kuingiwa hofu na ukikata kuushinda uchawi au juju yeyote piga mkwala wa nguvu tu.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,285,882
Members 494,778
Posts 30,877,418
Top