wizi huu wa kura hadi lini?mawakala kaeni chonjo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wizi huu wa kura hadi lini?mawakala kaeni chonjo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by evaluator, Oct 2, 2011.

  1. e

    evaluator Senior Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mpaka sasa CHEDEMA mnaongoza kwa kishindo,kijani na njano 2medata 2najipanga 2wachakachue kule vijijini ucku huu. Jamani hii nimetumiwa na mtu ambae anausika na chombo cha usalama.mawakala kueni makini
     
  2. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,520
    Likes Received: 2,607
    Trophy Points: 280
    It sounds louder but strange!!mawakala chondechonde.
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    WanaJF mliopo anga hizo wajuzeni Makamanda waongeze nguvu pale mara moja,Jamani hakuna kulala mpk KIELEWEKE! Tumechoka jmn na serikali LEGELEGE yenye msemo huu,"KITAMBI MBELE MAENDELEO NYUMA"
     
Loading...