Wizaya ya Habari na Michezo watolewa nje ya ofisi!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizaya ya Habari na Michezo watolewa nje ya ofisi!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kisoda2, Oct 7, 2011.

  1. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 1,214
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Leo hii wizara hii imeshindwa kufanya kazi baada ya NHC kuwatolea vyombo vyao nje!!
    wnadaiwa zaidi ya Shs 300ml na shirika hilo.
    na ofisi ya Habari maelezo nayo vyombo nje pia.

    source:Radio one breaking news at 1125hrs.
     
  2. l

    luckman JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    hawa ndo wahujum wa maendeleo ya taifa!pesa zote wanakula tu badala ya kulipa madeni!
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Nchimbi.........
     
  4. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 1,214
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Walioko karibu na hizo sehemu watujuze zaidi, maana hii ndo njia mojawapo ya kuzipata pesa kuliko kukaa na kulalama tuuu hatuna hela kumbe kuna mijitu imekula pozzzzzzzzzz na mihela youte hiyo.
     
  5. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 1,214
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Kala kona maana mtangazaji anasema simu haipatikani!
     
  6. S

    Skype JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,284
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Aisee! Wizara kushindwa kulipa gharama za pango?!! Ngoja tusubiri habari kamili, hii inanikumbusha sakata la wafanyakaz kutopewa kima cha chini 315,000. Huenda kweli serikali haina fedha au kuna wakubwa wanakamua kodi za wavuja jasho hadi tone la mwisho. Kaz ipo.
     
  7. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 1,214
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    siyo wanakamua bali hata hivi juzi malipo ya watumishi yamechelewa watu tulikuwa tuna hakikisha Igunga inarudi CCM.
     
  8. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 2,416
    Likes Received: 957
    Trophy Points: 280
    Safi kabisa.

    Na sasa tunataka Dawasco na Tanesco wawapeleke kortini mashirika na wizara zote zinazodaiwa, yale mambo ya kusema eti sie ni shirika la umma au wizara hatukatiwi maji, umeme wala kulipa kodi, yamepitwa na wakati, ukweli tunajua mahela ya kulipa hizi bills zote huwa zinawekwa, ila wajanja na mafisadi wanazitafuna.

    Kuna kama kamwelekeo kazuri nchi yetu inakwenda, tukiendelea na kasi hii, maendeleo makubwa tutapata.
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Pesa imeishia Igunga!
     
  10. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii ni aibu ya mwaka.Naomba sana hili zoezi liwe endelevu,Tanesco na Dawasco nao waamke sasa
     
  11. k

    keke Senior Member

    #11
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safiiiii wanajaza matumbo tuu, hawakumbuki kulipa madeni...
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,321
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Hawa hawana huduma ya uhakika.
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,952
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Inamaanisha serikali haina budget kwenye wizara hiyo mpaka ifikie hapo?
     
  15. s

    sigienet Member

    #15
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndivyo mashirika ya uma yanavyofilisiwa kwa kudhamiria!!!!!!!!!!!! kesho na kesho kutwa utasikia NHC inajiendesha kwa hasara............ tubinafsishe!!!!! huu si mkakati wa kusukwa? ni kweli bajeti inayopitishwa bungeni ina exclude rent?? wahasibu hebu tusaidieni hapa.
     
  16. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #16
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  17. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,077
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kakimbia na masunduku ya kura
     
  18. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    ..........na ya kula
     
  19. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,632
    Likes Received: 1,662
    Trophy Points: 280
    Duh....kwa mwendo huu huyo "dogo" wa NHC watamkoma!
     
  20. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,704
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanakula mpaka hata pango wanasahau!Aibu sana.Sasa mtakulaje?
     
Loading...