Wizara ya Utalii yatangaza rasmi kuwa itawatumia wanawake wenye maumbo mazuri kuvutia watalii


namlexink

namlexink

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2012
Messages
1,235
Points
2,000
namlexink

namlexink

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2012
1,235 2,000
Nitaenda kutalii huko nibebe na mpira ule wa kutandika kitandani tusuharibu godoro
mkuu utakuta wameshatandika huo mpira, wala huna haja ya kununua TZ, utatozwa export levy buree :D:D
 
M

mzalendoalltz

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2015
Messages
520
Points
500
M

mzalendoalltz

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2015
520 500
Mmmh!! wanawake wamekua kama masokwe kuvutia watalii huo niudhalilishaji wa jinsia ya kike.....

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa nn umekimbilia kusema masokwe? Kwanini usingesema wanawake wamethaminiwa zaidi kwa kuwa kivutio zaidi? Mbona huwa wanavaa vizuri ili kuvutia wanaume na huo sio udhalilishaji?
 
F

Fursakibao

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2017
Messages
872
Points
1,000
F

Fursakibao

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2017
872 1,000
Acheni ushabiki wa kininga. Mbona Rwanda wanatumia wanawake kutangaza utalii wake na hawajasema kuwa wanawadhalilisha wanawake. Na matokeo yao ni mazuri tu
screenshot_20190222-091102-jpeg.1028705
screenshot_20190222-090918-jpeg.1028706
screenshot_20190222-091127-jpeg.1028707
screenshot_20190222-091256-jpeg.1028709


God save us
 
M

momaka

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
316
Points
250
M

momaka

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
316 250
Uzuri wa wanawake ni suala pana. Wenzetu wazungu hawavutiwi na wanawake wanene kama sisi waafrika. Sasa lazima tujue watalii watavutika na mama tetema!!?
 
Abuu Dharr

Abuu Dharr

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
1,510
Points
2,000
Abuu Dharr

Abuu Dharr

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2017
1,510 2,000
Ndio siasa ya kumkomboa Mwanamke....!!!!!!!!


Ilihali wanamfanya Mwanamke kama Bidhaa Duni na Chombo cha Starehe tu

Bali wamewafanya kama Magarasa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
38,193
Points
2,000
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
38,193 2,000

Forum statistics

Threads 1,295,454
Members 498,335
Posts 31,212,531
Top