Wizara ya sheria na katiba kuwachukulia hatua kali wanaotupa pesa chini kwenye tafrija

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Dec 6, 2015
5,890
2,000
Kuna mwanafunzi mmoja wa form six katika mahafali yake ya kuhitimu kidato cha sita, yeye alivalishwa shada la noti za elfu kumi kumi, haijulikani kama mamlaka za fedha waliona noti hizo zilizotobolewa na kuingizwa uzi zivaliwe kama shada la maua
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom