Wizara ya nishati na madini na nyie Tanesco ndio nini hii


Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,287
Likes
3,720
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,287 3,720 280
Tanesco mmetuchosha na matangazo yenu ya uongo kila siku mmetangaza mgao wa umeme umeisha lakini tatizo bado linaendelea kwa nini msingelikaa kimya tujue moja?na nyie wizara hamjifunzi na matamko ya kejeli kila wakati waziri anawambia watanzania kama awataki umeme upande bei watumie vibatari kwani mngetumia kauli ya kistaharabu nini kingeharibika?kauli zinawarudi kila siku mwongo alipoona kiti cha wizara akakurupuka umeme tanzania sasa imebaki historia sasa anaumbuka watanzania ni wavumilivu sana jifunzeni kuongea nao.MSIKURUPUKE
 
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,287
Likes
3,720
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,287 3,720 280
Mtu unacheki movie kwenye cd umefika katikati ya utamu umeme puuuuuu inabidi unazokumbuka tena moja full Kero
 
amedeusi august

amedeusi august

Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
42
Likes
0
Points
13
Age
32
amedeusi august

amedeusi august

Member
Joined Oct 5, 2012
42 0 13
Wanapima Joto la wana nchi tumelala au? Kwenye mchezo wa mbwa hapo ndipo hupatikana mbabe wanataka kujua msimamo wa wananchi
 

Forum statistics

Threads 1,250,638
Members 481,436
Posts 29,740,211