Wizara ya miundombinu Katibu mkuu akaidi agizo la serikali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ya miundombinu Katibu mkuu akaidi agizo la serikali

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ndinani, Sep 22, 2010.

  1. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,412
    Likes Received: 700
    Trophy Points: 280
    Katibu mkuu kiongozi ametoa waraka kwa makatibu wakuu wote wa wizara" KUONGEZA MUDA BODI ZA WAKURUGENZI WA MASHIRIKA NA TAASISI ZA SERIKALI ZILIZOMALIZA NA ZINAZOTARAJIA KUMALIZA MUDA WAKE" ili kunusuru ubadhlifu unaoweza kutokea pale mashirika yanapokuwa bila usimamizi. Wizara ya miundombinu tofauti na wizara nyingine mpaka sasa haijatekeleza agizo hilo kwani viongozi wa wizara hiyo wakishirikiana na menejimenti za mashirika yaliyochini yake yananufaika sana kuhujumu mali wakati wa ombwe hili la usimamizi hususani shirika la ndege la Taifa ATCL ambako mali zinauzwa kiholela na wizara inafumbia macho!!
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,435
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Shirika la ndege la ATCL limehujumiwa sana [hata na watendaji wa serikali] kiasi kwamba ni vema serikali ikasalimu amri na kulifungilia mbali badala ya kuwatia hasara wananchui kwa kutoa ruzuku kila mwezi kwa marubani na wafanyakazi wengine wanaopokea mishahara minono bila ya kufanya kazi!! Hizo fedha zingeweza kutumika kuwanunulia madawati wanafunzi wanaokalia matofali shuleni kwao!!
     
  3. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    TEMESA pale wanaiba kama nini, hebu angalieni huyo jamii anaitwa Chief Excutive jamaa anatafuna hela kama nini. I watching him closely nitaleta report very soon hapa jamvini.
     
  4. K

    King kingo JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 401
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    ATCL isifungwe bali iuzwe kwa wananchi ili waweze kuisimamia
     
Loading...