Wizara ya Mambo ya Ndani yawasimaisha kazi wafanyakazi 3 kwa kulipa zaidi ya Mil 305 kwa Askari hewa


Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,636
Likes
6,252
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,636 6,252 280
Taarifa ya Wizara ya Mambo ya Ndani kuwasimaisha kazi wafanymakazi watatu, kwa kufanya malipo kinyume na taratibu.
cnzmwxsweaa15j1-jpg.366460
cnzmwxjwiaai_n4-jpg.366461
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,806
Likes
49,841
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,806 49,841 280
Safi sana, sasa hata wakiajiliwa vijana watakuwa na nidhamu ya kazi, hapa kazi tu, pamoja na kwamba nipo ukawa kwa mambo ya ufisadi namuunga mkono Magufuli 100%
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,758
Likes
6,765
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,758 6,765 280
Duu!!tutanyooka tuu!!
 
SniperBoi

SniperBoi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2016
Messages
1,111
Likes
1,098
Points
280
SniperBoi

SniperBoi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2016
1,111 1,098 280
kuwasimamisha tu haitoshi inabidi wapewe adhabu kali za kinidhamu mbona watanyoooka tu
 
D

dejan

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
209
Likes
124
Points
60
D

dejan

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
209 124 60
Hongera kwa serikali inajitahidi Na tutapiga hatua.#Tanzania kwanza
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
kuwasimamisha tu haitoshi inabidi wapewe adhabu kali za kinidhamu mbona watanyoooka tu
Naamini adhabu zitafuata baada ya uchunguzi ili asionewe mtu.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Hongera kwa serikali inajitahidi Na tutapiga hatua.#Tanzania kwanza
Kuna wajinga fulani walikuwa wanadhani eti utumbuaji majipu ni nguvu ya soda
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Nawasubiri wale watetezi wa watumbuliwaji waje hapa
 
bridalmask

bridalmask

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
2,169
Likes
1,094
Points
280
bridalmask

bridalmask

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
2,169 1,094 280
The Series of Movies is Loading...........................................................
 
R

RockSpider

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2014
Messages
6,878
Likes
375
Points
180
R

RockSpider

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2014
6,878 375 180
Hivi Makanisa yanaendelea kupata RUZUKU?
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
18,489
Likes
24,786
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
18,489 24,786 280
Asante kwa taarifa mkuu.
Lakini mbona sijaona muhuri wala mkwaju wa katibu mkuu
 
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
3,875
Likes
3,206
Points
280
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
3,875 3,206 280
toka wameanza kusimamishwa, kuna waliopelekwa mahakamani na kuhukumiwa?
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
21,216
Likes
15,067
Points
280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
21,216 15,067 280
Safi sana, sasa hata wakiajiliwa vijana watakuwa na nidhamu ya kazi, hapa kazi tu, pamoja na kwamba nipo ukawa kwa mambo ya ufisadi namuunga mkono Magufuli 100%
Hutapata "like" toka kwa "makamanda", lakini umesema ukweli. Huyu mtu anasafisha uozo na uvundo.
 

Forum statistics

Threads 1,237,407
Members 475,533
Posts 29,287,333