Wizara ya maliasili na utarii mpeni tenda huyu kutulekebishia kwenye mbuga zetu


Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,498
Likes
213
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,498 213 160
Hao tembo wa thailand ni wa kufugwa,tembo wetu watakukanyagakanyaga balaa
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Siyo mbaya kujaribu
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,004
Likes
5,178
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,004 5,178 280
msasani pale wapo wengi wa jinsi hii
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,291
Likes
2,892
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,291 2,892 280
Wizara ya Mali Asili na Utalii mpeni tenda huyu kuturekebishia kwenye mbuga zetu
(whatever that means!)
 

Forum statistics

Threads 1,213,501
Members 462,160
Posts 28,480,212