Wizara ya elimu jameni isimamie elimu tu, hawa tamisemi waacheni wenyewe!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ya elimu jameni isimamie elimu tu, hawa tamisemi waacheni wenyewe!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mansakankanmusa, May 9, 2012.

  1. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,980
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    Nchukue dakika mbili niiambue mamlaka za JK TAMISEMI wanamambo mengi ya ujenzi wa nchi/taifa kuanzia shinani/vijijini ELIMU ichukue shule zake, kuruhusu madiwani kufuatilia shule huu ni uzandiki mkubwa
     
Loading...